Chuyện giờ mới kể

Lượt xem: 2,741

Boybebong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/16
Chủ đề
2
59
7
Sài Gòn
0 ₿
Xin lỗi các bác là chuyện e sắp kể rằng nó đã diễn ra cũng khá lâu trước Tết nguyên đáng. Ngày hôm đó, được anh bạn tài trợ cho cái tic 1k massage Thái ở PA. Rất đa tạ bác.
Khuya hôm đó, e tranh thủ vọt nhanh qua PA để trải nghiệm Thái massage lần đầu <3 vào phòng, boa cho locker random em út nào chịu chơi. Sau khi xông hơi xong e đợi 1 hồi lâu thì em út vào. Em tên là T*** số 21 hay 22 gì ấy, lâu quá e quên mất rồi. Mặt e rất ấn tượng. Xinh xắn, đôi mắt khá dữ tợn. Mình chỉ ko hài lòng ở cách nói chuyện của em thôi, có thể là do khuya quá nên em hơi mệt nên ko được vui vẻ lắm.
Face 8.0/10
V1: 6.5
V2: 7.5
V3: 6.0
V4: ko check
Vô vấn đề chính, mình đc e tắm rửa sạch sẽ rồi kêu lên thớt để chuẩn bị. Lần đầu đi Thái e cảm thấy rất ư là thoải mái về mặt thời gian :) Về mátxa e đi đầu đủ cái bài, ko chê vào đâu đc. Tới mát gần, e tụt áo xuống lòi đồi gò hồng. E đi đầy đủ cái skill trên tấm lưng đầy mệt mỏi của tui. Rất tuyệt vời các bác ạ. Tới phần thư giãn, theo như tui thấy e làm khá ổn, ko công nghiệp nhưng có vẻ chưa đc tận tâm cho lắm nhưng vẫn ở mức chấp nhận được. Bj 30, Hj 70.
Rất hy vọng lần sau gặp lại e, sẽ thấy có sự mới mẻ và ấn tượng hơn.
Thiệt hại:
Tic 1k, locker: 50k, giữ xe: 10k, tip: e ko tiện nói các bác ạ.
Cám ơn vì cái code ạ. Thanks anh em đồng dâm!