Gò Vấp - Chuyện giờ mới kể | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Chuyện giờ mới kể

Lượt xem: 996

dlnguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/23
Chủ đề
1
3
1
hcm
0 ₿
hi ae,chuyện cũng đã mấy ngày r mà nay mới kể,chuyện kể rằng bữa bữa nọ,bữa đó thức khua làm việc vất vả,định ráng làm cho xong sớm r ghé hera mà nhìn đồng hồ 3h sáng *** r,hera gì tầm này nữa,nằm xuống đi ngủ thì...t đéo ngủ được,bắt đầu suy nghĩ,chắc do ý trời,cãi là trời phạt nên nhanh trí nt liền cho anh bạn hera, được anh bạn ấy đảm bảo,anh qua đi,em đảm anh là mất con cu liền,về ngủ bao ngon,cũng khá là do dự nhưng thôi,ý trời nên lật đật xách con chim chạy từ thủ đức qua,vào cái là dc anh bạn hera tiếp đón liền,đưa thẳng lên phòng, k nói nhìu.Trước đó bạn hera có kiu là bé 20,nên cũng vô phòng, tuột cái quằn đùi đi xông hơi.tầm 10p bé đã dô,ôi,cái mẹt cái cưng dữ,v sao mất ciu dc ta kk,xông hơi ra bé tắm cho mình r sau đó quy trình thì cũng như mọi khi.cái mình nói là thái độ bé rất chịu khó,nói chuyện thì chậm chậm chậm như slow motion :))) đến khúc mất con ciu thì đù má mất thiệt =))) mất tiu luôn, ráng quằng vs bé 1 xíu r rùng mình.
đánh giá:
face:dth,non,có nét
thái độ:thấy cưng,chịu khó chiều khách
v1 chà pá luôn ai mê dú như t thì ko chê dc
v2 v3 v4 ko mê ko đánh giá,mà cũng ko để ý mà đánh dá kk
sau cùng thì cám ơn bạn hera đã không phụ lòng tin tưởng của mình,nhắm mắt đưa ciu mà mất con ciu thiệt.
lần đầu tiên làm 1 bài trải nghiệm nên câu chữ mình nghĩ sao viết vậy nên mọi ng thông cảm,ng thật việc thật.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,279
737
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã quý mến Bé A20 ạ . Thay mặt cơ sở và Bé chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: dlnguyen