Q.1 Chuyển hệ vuốt lướt qua hệ MỆT.

Lượt xem: 812

hy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Chào các bác, sau một thời gian tàu ngầm chủ yếu đi theo thể loại spa vuốt lướt và massage khỏe couple với gấu thì tui cũng muốn tăng đô lên tý bèn chọn một chỗ kha khá tý để trải nghiệm. May sao lần đầu đi lại gặp đúng theo phong cách spa tui hay đi nên cũng không bỡ ngỡ mấy, mà còn sướng hơn nữa.
Ở đây chọn KTV trên ipad và để số không gọi tên nên cũng lạ lạ, thôi cũng chọn thì chọn vòng ra số 7. Số này đối với tui là may mắn à . Đi thang máy lên phòng , phòng trang bị xịn xò , giường to ghế ngồi thư giản cũng to, thiếu mỗi cái cây để đi lưng nữa là ngon lành. Mà đây massage thư giản nên nhiêu đây là quá đủ, thay đồ vào xông như mọi chỗ rồi qua xông khô tui thấy bé vào nên cũng chào cái rồi lại xông khô, lúc này bé pha nước trong bồn rồi lại ngồi ghế đu đưa chân chờ tui, vậy thôi ra luôn.
Chào hỏi vài câu làm quen rồi vào tắm chung , cái này đã à bé có gội đầu rồi tắm kỳ cọ cho tui xong xuôi bắt đầu bé hôn và trườn nhẹ lên người , cảm giác nó nhẹ nhàng thêm làn da mềm mại của bé lại làm tui phê phê nha.Bé cũng vuốt vé thằng nhóc của tui một hồi rồi bảo tui lên giường nằm để bé đấm bóp.
Khâu đấm bóp không yêu cầu nhiều nhưng bé làm có đá nóng, chườm gối thảo dược không đi lưng nhưng bù lại bé ấn khá là tốt và khá là hợp tính với tui là bé tập trung làm để tui thư giản nằm nghe nhạc và liu thiu nghỉ ngơi. Đến lúc bé thư giản tui cảm nhận hầu như bé dùng cả cặp ngực trườn lên người rồi mơn mớn đi từ trên xuống từ sau rồi đến nằm ngữa lại bé tiếp tục trườn , thay vì đi spa vuốt lướt làm bằng tay thì qua đây bé dùng ngực xoa xoa và đến phần chính bé ngậm bj , thiệt là lâu nay cảm giác bj tui khá quen với gấu nhưng nay bé bj tui thấy rất khác một cảm giác rất rất êm và rất sướng , bao dồn nén cứ từ từ tích lại đến lúc bắn phải nói sướng giật người.
Sau khi out xong bé lau lại và để tui nằm nghỉ trong khi bé tiếp tục massage thêm đợt nữa cho tui.
Cuối cùng bé đưa tui ra bồn tắm lại và hỏi thăm ăn uống mỳ hay bo kho gì nữa rồi bé báo pv làm cho tui tô mỳ bò trứng hấp dẫn cực kỳ.
Duyên số sao gặp được 07 vừa nhẹ nhàng vừa làm thư giản rất ư là có tâm, làm tui đợt này chuyển gu qua đây thời gian .
Nay đi vé 900k tip = tic . Gửi pv cafe vui vẻ. Ăn xong tô mỳ ra chú bảo vệ lấy xe lên dùm nữa. À bưởi ở đây ăn ngon nha. hihi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh có trãi nghiệm tốt cùng bé 7 tại đặc khu ạ, hẹn gặp lại a sớm nhất chúc a buổi tối vui vẻ ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
Đi massage mệt chán chê giờ l.o.x qua vuốt lướt, gặp bác lại từ vuốt lướt qua chắc l.o.x lại theo luôn hehe.

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy