chuyện hôm qua giờ mới kể lộc rơi vỡ đầu

Lượt xem: 8,817

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Trả là hôm bữa được lộc cô thương thế nào trúng ngay cái vé code xổ số 1000d. Thế là tối qua sẵn tiện trên đường về nhà ghé ngay vào Ánh Dương nghe giang hồ đồn thổi là .
Chưa đi chưa biết Ánh Dương
Đi rồi mới biết dễ thương cỡ nào !
+ CSVC thì phòng ốc đẹp gam màu tím trông rất bắt mắt , xông hơi đủ nóng vào ngồi lúc khoẻ người mỗi tội phòng tắm hơi nhỏ xíu theo cảm giác 7d
+ nhân viên em mình đi 06 vì được lộc lên gọi luôn em lộc hihi
Vào phong ngồi xông hơi tầm 10 phút chạy ra nong quá chịu ko nổi thì e cũng gõ cửa bước vào cười với mình rất thân thiện và lễ phép, nói a xong chưa e tắm cho cưng nha. E mở nước tắm cho thằng a và thằng e rất kỹ càng kỳ cọ từng ngóc ngách cảm giác ký ức tuổi thơ lại ùa về.Tắm xong e lau người cho mình rồi bảo nằm lên giường e massage cho
+ masage khoẻ đủ bài có lực 30p 7d
+ v1 7d tròn vừa tay bóp đần hồi
+ v2 nhỏ hợp với người e e cao khoang 1m50 6.5
+ v3 6.5 hơi gầy mình hạc xương mai
+ v4 ko check vì lười rửa tay haha e nó thoải mái vui vẻ
+ thái độ 9d hay cười chiều khách, lễ phép
+ masage mệt e đi v1 khắp ngưởi từ nằm sấp đến nằm ngửa e có cái lưỡi voi cung điêu luyện đi đến đâu liếm đến đấy cảm giác tê người .
+ service đá bi liem cot click ti bj nhẹ nhàng liếm tai hôn cổ e liếm từ 2 cánh liếm vào khu trung lộ cảm giác phê ôi má ơi e nó còn có chiêu độc ae đi mới cảm nhận được e nó nói e chư hết bài thí a đừng ra cuối cùnng sau 15 kìm nén sướng thằng e thì khổ thằng a thì đầu hàng với e không điều kiện kết thúc e tắm lại cho mình và e kêu a ở lại chơi xíu mình có việc lên về luôn tip e tuỳ theo mức hài lòng.
Ra về lễ tân locker nhiệt tình lễ phép mời uống trà ngồi làm ly trà gừng cho ấm người rồi ra về có nhân viên dắt xe ra tận cửa không quên gửi gắm ít uống cf
lan man quá nhân đây cảm ơn AD cho mình lộc để có 1 buổi tối ngon chim cuối cùng chúc diễn đàn ngày càng phát triển chúc ánh dương ngày càng đoong khách tks ae hãy đoc và cảm nhận

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

10giaylaout

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/17
Chủ đề
1
29
6
42
0 ₿
Đọc là phê rồi.
Đợi lương thưởng là phóng tới AD.

Zipzop

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/17
Chủ đề
0
21
2
39
0 ₿
Nghe nói ở đấy có mấy bé mới vừa rinh vừa làm tốt lắm hả các bác ?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Pé này mình dây màh được cái bầu ngực đẹp

So Deep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/4/17
Chủ đề
1
53
11
0 ₿
Mừng thớt được lên mây. Bé này tui chưa gặp. Nhưng bữa gặp bé số 9 xinh kute 3 vòng chuẩn cũng khá ổn. Có dịp sẽ test bé Lộc Vỡ Đầu này thế nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.