Chuyện thực tế lên đỉnh của mấy em và những hướng nghiên cứu

Lượt xem: 3,223

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Nói về chuyện lên đỉnh thì ai cũng biết về lý thuyết bak nào cũng biết có hai loại:
Loại 1: lên đỉnh bên trong
Loại 2: lên đỉnh bên ngoài
Ở đây mình không bàn về lý thuyết mà nói chuyện thực tế mình đã được và những hướng nghiên cứu mới và tiềm kiếm những bằng chứng thực nghiệm
Ở loại 1 thì dễ đạt được bằng cách cho tay sâu vào bên trong kích thích những chỗ nhạy cảm như điểm G, xi nhanh rẽ trái, rẽ phải, hoặc theo hướng upload và dowload sẽ độ chừng 20 đến 30 phút thì e sẽ lên đỉnh. Bằng chứng đó là một lượng dịch màu trắng, cô bé co giật tí và em ấy ko cho mình tiếp tục vì lúc này vùng này quá nhạy cảm
Một hướng nghiên cứu mà mình chưa đạt được đó là dùng thằng nhỏ để làm em lên đỉnh vì mình không đủ lâu và duy trì độ cứng cần thiết để em tới đích. Bak nào có những bằng chứng về hướng này thì thông tin thêm
Một hướng nghiên cứu nữa là làm sao để mấy em lên đỉnh giống như trong phim Nhật là phun trào thành từng đợt và phun nhiều lần. Mình thì chưa gặp em nào như vậy, phải chẳng chỉ là lý thuyết hay chưa gặp được em như vậy. Thông thường hướng này dành cho bak nào có bồ ruột lâu năm thì phát triển hướng này thử xem sao

Ở loại 2: bằng cách dùng tay kích thích hạt đậu nhỏ bên ngoài, đối với dạng này mình đã đạt được một lần với 1 em, em ấy phải tập trung nhiều và hướng dẫn mình để đạt được chứ bình thường thì rất khó. Ở dạng này thì lên đỉnh rất mãnh liệt hơn cả Loại 1 nhiều nhưng khó đạt được
Bak nào đã có những bằng chứng về dạng này thì thông tin cho biết nhé

Một hướng nghiên cứu nữa là phải chăng mỗi em có 1 điểm G khác nhau? Mình ở trong đó rất nhiều điểm nhạy cảm, có em thì hướng dẫn kích thích chỗ này, em khác thì chỗ khác. Đến tận hôm này mình vẫn còn mơ hồ về điều này nên nó vẫn là mục tiêu nghiên cứu của mình

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Mình là mình kết bác rồi đó nha: “ ăn chơi phải sướng và hiểu biết “

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Bác nghĩ sao nếu thực hiện cả hai cách trong lẫn ngoài. Cái chuyện này chắc rất nhiều người biết nhưng để nói và diễn tả cho rõ thì bàn phím ko hấp dẫn đâu bác ak hihi, rãnh rỗi ra quán share cho nhau bằng lời nói và cảm xúc thì mới vui bác ak. Quán nhậu mình sắp mở dự là sẽ có cái món chia sẽ kinh nghiệm này nhé hihi mong là sẽ đông vui.

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
cái này hay à nha ,bác nào biết chia sẽ anh em kn với :D ! e làm hoài mà mấy e mx chai wa :(((

K

kevin

Tập Sự
Guest
Tiêu đề của bác rất hay, mình cũng xin được chia sẽ tình huống của mình. Trường hợp của mình thì rơi vào ở loại 2. Cái đó cũng là sự tình cờ trong lúc khúc dạo đầu với gấu thui. Sau này thì gấu lúc nào cũng mún chà chà bên ngoài hết. Lúc đó gấu mình y như jav trong fim lun, rên , la biểu hiện nét mặt rất mãnh liệt, thời gian cũng khoảng 15p ( mỏi tay thấy bà nội ) , nhưng cũng cố gắng phục vụ gấu, hehe . Còn ở loại 1 thì gấu nói ko thích = ( đúng là mỗi người mỗi khác he ) . Cũng giống như mình , nói thật thích gấu bj , xoáy nòng hơn là đưa vô trong.

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
---
Cảm ơn bak kevin đã chia sẽ, giống như những gì bak nói. Đúng là rất mỏi tay, tay cứng đơ hết trơn, nhưng mà cũng phải cố gắng làm cho mấy em. Đối với dạng này thì khi kích thích hạt đậu thì đừng để nó bị khô, mình phải lấy nước trong nguồn để tưới cho nó, một lát nó lại khô và lấy nước tưới tiếp vì nếu khô thì em sẽ bị đau rát không lên được. Khi em lên đỉnh thì lượng dịch không phải màu trắng đục mà là màu trắng trong, nó không có mùi (em không bị gì đó nha). Vị nó như thế nào thì chưa thử, không biết bak nào thử rồi thì cho biết vị nó là gì.
Dạng này ra nhiều hơn cả dạng kia hii Đúng là tuỳ em mà thích loại này hay loại kia.
Có bak nào phát triển hướng nghiên cứu là vị của nó là gì không nhỉ haa
Mình thì cũng Bj cô bé một vài em bồ của mình nhưng nói thật cái lưỡi của mình thua xa cái tay và thằng nhỏ nên làm xíu rồi thôi
Thật tình mấy em massa bia ôm đẹp thật nhưng không dám Bj mấy em ấy hii

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Còn mình thì theo loại 1, nhưng với sự hướng dẫn tận tình của em gái, phải biết khi nào tới khi nào de ( mình cũng đồng ý với bak j ở trên là mỗi em có 1 điểm G riêng ) thì mình làm cũng gần 10 phút thì có cảm giác tay ướt ướt và khi đó tay mình thì giống pít tông còn nước của mấy em như là nhớt:D:D âm thanh nghe rất vui tai giống như trong phim jav, còn theo mình nghĩ mấy em lên đỉnh mà tuôn trào từng đợt như trong phim thì hok thể nào được vì gái vn làm j mà nước đây nhiều thế được chứ^^

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
các bác cứ mua 1 cái vòng rung đeo vào gốc dương vật khi làm tình với gấu ( khỏi phải dùng tay xoa xoa mõi lắm bác ợ}, mỗi lần bác ấn thằng nhỏ sát vào là nó lại rung kích thích điểm G phụ nữ, song kiếm hợp bích như thế thì em nào cũng chết