Chuyện tình bạn gái mình là gái Matxa !

Lượt xem: 13,589

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Ko biết bác viết ra đây là thật hay giả, tui nghĩ để quen đc mấy em ktv như mò kim đáy bể vậy, quen chơi chơi ko gắn bó thì đc chứ tính lâu dài thì chua lắm!!!
Họa may trong spa hay massage khỏe thật sự thì còn có chút niềm tin vì bản thân tui đã biết 2 trường hợp đám cưới luôn rồi!
Quay lại câu hỏi của bác, bác có còn trong tim bé đó ko ? Thì bác suy nghĩ vầy, một ngày em tiếp tầm 5-7 khách, cười nói tâm sự,... 25-30 khách/1 tuần, trong đó khá nhiều khách ấn tưọng hơn bác,.... vậy thì em nó có còn lưu luyến gì bác ko?

Nguyễn Du

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/16
Chủ đề
0
5
1
43
0 ₿
Nói chứ nếu bác đã cho thì đừng mong đòi lại, tôi cũng đang quen một trường hợp như bác nhưng cũng chỉ giới hạn ở mức đi massage trả tiền giúp kiểu đó thôi với đồ ăn bé thích. Tới ngày sinh nhật lễ tặng chút quà thôi, cũng nên nói thẳng tình cảm và anh cũng chỉ giúp em tới đây thôi, bé hiểu thì tiếp tục duy trì, không thôi. Cũng hy vọng bé sẽ thoát khỏi nghề xây dựng gia đình vs mình nhưng là chuyện tương lai trước mắt vậy là quá nhiều. Còn muốn gì cưới trước tính sau kiểu gì cũng làm hết

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿

Tui ko tin ông này chém gió, vì số tiền 40tr cũng chả phải là nhiều với những bác hay đi massage. Còn mình cũng nghĩ rằng "đa số" các cô gái massage đều nói dối cho có chuyện để nói với khách (mình ko dám nghĩ xấu là họ vòi tiền hay gì), nhưng không phải tất cả, đâu có cũng có những hoàn cảnh đáng thương, bởi vậy đa phần mình đều tôn trọng họ và công việc của họ, dù nhiều lúc cũng bị mang cục tức nhưng thôi bỏ qua.

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Mấy e này thường k chịu an phân đâu..có trường hợp cưới gòi có con luôn...thời gian sau cũng li di bỏ con gòi quay lại nghề...thật sự chẳng hiểu nỗi...nói chung tiền kiếm nhiều dễ...khi quay ra lụm bạc cắt thì k lụm nổi

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Nhưng chỉ một thời thôi, nghề này trụ đc đến 30-35 là còn ai mà đi nữa. 2x có hot girl cỡ nào thì sang 3x cũng dạt hết à.

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Suy nghĩ đơn giản thui bác ơi, mà tốt nhất là làm bạn ok, tránh nhau 1 thời gian tốt nhất, bác ko ngại chứ bé sẽ ngại, lúc đó cả 2 cùng bùn hết thui

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Vậy bác giới thiệu inbox mình đi,sẽ đi ủng hộ giúp bé.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Khuyên bác chân thành, next đi bác. Đúng như bác Danchoi80 nói, 1 ngày em ấy tiếp 5-6 người, ai cũng cố gây ấn tượng, người ta chỉ pick bác vì bác dễ bị lợi dụng mà thôi.

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Bác ko chia sẻ vậy bác viết lên đây làm j?đâu phải Bé massage có 1 mình Bác. Nếu Bác muốn cuộc sống Bé sớm thay đổi thì chia sẻ mọi người cùng giúp Bé

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Tui nghĩ ko nên. Cảm giác sẽ ko còn như trước mà lại mang cảm giác tiếc nuối. Tui đã từng và ko làm như vậy.
Share cho anh em take care đê :)

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Một cây làm chẳng nên non, 3 cây chụm lại nên hòn núi cao =))
Một mình bác không nuôi nổi bé đâu, hahaha.

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
mình cũng đang rơi vào trường hợp y như v và cô ấy chủ động tránh mặt k làm cho mình nữa.