Q.1 Chuyện tuần này mới kể - 12

Lượt xem: 1,856

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Chào các anh em. Đây là report đầu tiên của em và cũng là lần đầu đi mát xa. Thấy anh em đóng góp nhiều nên mình cũng phải tham chiến. Lần đầu đi mát xa nên em còn bỡ ngỡ lắm mà nhớ report của mấy anh nên biết số nào ra số nào. Hôm nay cũng đang mỏi lưng nên nhắn ngay cho dbq1 hỏi xem có số nào không. Mà hỏi vậy thôi chứ em cũng muốn tới nơi xem ipad coi nó thế nào. Lúc tới thì bé lễ tân đưa ipad cho xem, e thấy có nhiều số lạ ghê, chưa thấy trên diễn đàn bao giờ. Mà trong mấy số lạ lại có số 12 quen. Thấy anh em report số này nhiều nên phải chọn thử. Do lần đầu nên em chọn an toàn vậy. Mà ngồi đợi ở dưới hơi lâu, xong vừa lên phòng chưa kịp xông hơi thì bé đã vào. Em cũng tranh thủ vào xông hơi tí trước khi ra chơi với bé. Mà không để bé đợi lâu, em ra liền luôn. Em còn ngại nên quấn cái khăn, ra gặp bé tháo khăn ra luôn lau khắp người. Ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, vòng nào ra vòng đó, đã thế còn mặc đầm ngủ kín kín hở hở nhìn cưng lắm. Bé vừa lau vừa vuốt ve khắp người. Mà lau xong là bé kêu đi tắm luôn, chưa kịp ôm ấp gì. Mà em cũng tự nhủ là thời gian còn dài nên để từ từ cungz được. Tại e mua vé Thái thôi nên phần tắm cungz ko có gì để bàn cãi. Mát xa khoẻ: bé mát xa chắc tay, mà thấy cũng hơi thiếu bài. Tại em mỏi lưng thiệt nên cũng muốn mát xa khoẻ chất lượng xíu. Mà cũng kệ, bé xinh và ngon là ok rồi hehe. Lúc này thèm quá rồi, vé vừa mát xa em vừa sờ soạn bé khắp nơi. Tới màn chà thái thì thôi rồi, phê không tả được. Ngực bé xinh lướt khắp người, cảm nhận rõ được núm của bé đi khắp người. Bé vừa chả vừa rên nghe lạnh sống lưng. Sau đó bé BJ còn em thì khám phá hang động, vừa bú bình. Được 10’ thì ra trong sung sướng.

Đánh giá:
Csvc: 10đ ko chê
Bé rất xinh, nói chuyện dễ thương, vòng nào ra vòng đó.
V1: hệ cam, vừa tay, xinh
V2: ko có lipit, ôm đã tay
V3: vỗ chan chát
V4: để các bác tự khám phá hehe

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Lần đầu vào đời đi vé Thái lấy kinh nghiệm là chuẩn bài quá rồi. Mỏi lưng đi Dubai rồi về có bớt mỏi ko bác =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé, riêng một cơ số bé mới vẫn đang còn là ẩn số nên muội chưa đưa lên hết ạ :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ muội đoán là mỗi cái khác á

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Xin mạn phép Bro chủ thớt ...​

JL chỉ để đây và không nói gì thêm !!!​

Long time no see , I miss you so much my sweetie ^^!​

(chỉ mong PÉ NOBITA mỏ chu chu dễ shương đọc hiểu tâm tư này mà thôi ^^!)​

"See ya real soon"​

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and MeVius

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Đậm chất tình quá bác @JokerZ Lam

The first person u think about after u wake up

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Người đầu tiên JL nghĩ tới sau khi thức dậy àh ... không hề có một ai nhá @@
Vì do nhu cầu công việc mà hằng ngày 4h sáng là mình phải dậy đánh răng tắm rửa đi làm có ngày còn chưa tỉnh ngủ thì nhớ ai được.

• Like