Q.1 chuyện về anh chàng trốn gấu đi mát xa và bé 39

Lượt xem: 1,472

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
cuối tuần gấu về quê nên được xổng chuồng, phi tới Dubai ngay để giải tỏa , alo cái hotline book phòng các kiểu thì kín mít rồi , hẹn xuống tận 7h mới trống , cơm nước xong mình phi con chiến mã tới Dubai gửi xe lên quầy làm thủ tục mua vé rồi chọn ktv, cuối tuần mấy anh em đi đông quá còn mỗi 3 bé , mình chọn bé 39 rồi ngồi đợi cơ sở chuẩn bị phòng.
Csvc ở đây chắc anh em ko còn xa lạ gì rùi nên mình mạn phép ko nói nữa, mình lên phòng ngồi chờ và vào xông hơi . Ngồi một tí thì bé vào. Face xinh , body đẹp là những gì mình có thể nói , em chào mình rồi lấy khăn lau người xong mời mình vào bồn tắm, bé dáng người thon thả,cặp bưởi to mềm cực chỉ mún đè em xuống, hên là còn kìm lại đc, nhìn em chà bưởi lên người mà gồng lại không thì chắc out sớm
nằm cho em massage khỏe mà thằng nhỏ nằm không yên , nhất là khi thấy em nó cạ cạ vào người mình nữa lòng như lửa đốt
Rồi em chườn khắp người cùng màn đi lưõi điêu luyện tới đâu phê tới đó, em lướt lên vừa lick ti vừa nhìn mình đầy cám dỗ, tay thì lướt xuống chăm thằng em phê vãi , tay mình cũng ko nằm yên, một bên thì xoa ngực em một bên thì khẽ luồn xuống thăm cô bé. Một lúc sau màn khích thích tới màn chính, e chườn xuống hôn khắp đùi rồi ngậm lấy thằng đệ làm mình giật hết cả mình, kèm thêm cái âm thanh JAV của em phải nói chịu ko nổi luôn , cuối cùng mình kết thúc với em bằng kỹ thuật 69 , một lúc sau đầu hàng trong sung sướng , nằm nghỉ một lúc trò chuyện cùng em, ôm một hồi vài tắm lại rùi ra về,
Lâu lâu trốn gấu đi mát xa cảm giác nó thích thú lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
dạo này toàn các thanh niên trốn gấu đi mát xa ko thế này =)) lộ ra khéo lại mất tích 1 thời gian =))

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
1 vé bú bình ẻm ko đủ đâu bác ạ. Phải húp suối nguồn nữa mới đủ bác ạ :sprite-40:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
  • Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Hóng bài review húp suối nguồn của anh nè :sprite-32::sprite-32::sprite-40::sprite-40::sprite-40:

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Có rồi nhá mà bị flop rồi :sprite-40:

• Haha