Tân Phú Chuyện về bé 203 Ánh Dương

Lượt xem: 5,053

Junior Magnus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/22
Chủ đề
6
48
34
0 ₿
Chào các ae !!! Chả là tuần rồi có đi mà bận rồi giờ mới rảnh viết rp được. Cũng cuối tuần mấy ae nhậu bên Tân Phú xong thì tôi mới rủ mấy ae đi ms, sẵn dịp dạo này cũng hơi stress nhiều, liền ghé Ánh Dương, sau 1 hồi chọn qua ipad thì tôi chọn em 203 thấy face cũng cute.

Xét về nhan sắc cũng khá xinh, đặc biệt là mủm mĩm nhé, đúng gu tôi. Sau 1 hồi xông hơi khô, ướt thì bóng dáng em bước vào, liền bước ra và chào hỏi em liền, về ngoại hình em ấy như sau:
Face không khác lắm so với ipad:
V1 cam mềm mại
V2 có chút lipid, em dạng dạng mủm mỉm, thích hợp với mấy ae gu thịt kho hột vịt
V3 căng tròn, bóp đã tay
V4 ae tự trải nghiệm nhe

Sau màn chào hỏi thì bắt đầu vuốt ve khám phá tí, thì em dắt mình vào bồn, tắm cũng khá kĩ, sau hồi em lau người cho tôi để chuẩn bị chiến tiếp. Ms khoẻ thì ở mức ổn, đấm có lực. Qua tới phần thư giãn thì em làm khá tốt, em dùng v1 trườn khắp người tôi, kèm rên nhẹ, BJ có nước nóng, nước lạnh, 1 cảm giác tê tái tới tận mây, em thì nghe lời, sau hồi quần quật cùng em thì tôi cũng out trong sự sung sướng. Xong việc em lau sạch người cho tôi và dắt tôi vào tắm rồi cũng tạm biệt em ra về.
Tổng kết tic có code tip = tic. Đánh giá chung em 203 là sự lựa chọn ổn áp cho ae.

• Like
Điểm cảm xúc: già hồi xuân and Garryyau