Q.10 Chuyện về em #01 PA Relax

Lượt xem: 3,059

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
K may mắn hơn anh nhiều vì K vẫn còn giữ liên lạc được với "em ấy" của K.
Còn anh thì... nói thật lòng là bao năm qua tuy rằng đi Matxa rất nhiều cơ sở cũng gặp qua rất nhiều Em Gái Matxa, nhưng chưa thật sự "CẢM" một PÉ nào (cho mình cảm xúc đọng lại, ko chỉ là lúc gặp Pé mà đêm về nhung nhớ, thậm chí cả tương tư không ngủ được hay ngơ ngẩn vài ngày)
như "em ấy" của anh, khẳng định không phải muốn chiếm hữu hay bao nuôi "em ấy", mà muốn một mqh nghiêm túc, muốn theo đuổi, muốn đưa tay kéo "em ấy" thoát ra khỏi hố bùn thì đã quá trễ, "em ấy" không phải nghỉ làm ở Đại Nam Yersin đi chổ khác làm mà thời điểm "em ấy" do buồn chuyện gia đình, chuyện tình cảm, suy nghĩ không thông nên "chơi đồ" chơi riết tinh thần bấn loạn, không còn tỉnh táo nên người nhà lên bắt "em ấy" về quê... roài biệt tăm biệt tích luôn.
Thật Tội Cho Cô Gái Đó... và cho tới giờ anh vẫn luôn cắn rứt, tự trách bản thân mình hic hic. :( :(

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Em hiểu tâm trạng của anh, "ngày tháng sao vội đi đôi khi không như ý" mà. Có những chuyện ngoài khả năng và dự tính của chúng ta, tặng anh câu này vậy 悲也好 喜也好 每天找到新发现. Có dịp ae ta cf giao lưu trò chuyện nhiều hơn hỉ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cảm ơn K đã tặng anh câu này : 悲也好 喜也好 每天找到新发现.

Gửi quá khứ, cảm ơn vì những chuyện đã xảy ra, dù buồn dù vui thì những điều đó cũng đã làm nên con người tôi hiện tại !!
BẮT ĐẦU TỪ HÔM NAY NHỮNG CHUYỆN ĐÃ QUA tôi sẽ KHÔNG QUAN TÂM nữa...
Tôi sẽ phấn đấu cho hiện tại để tìm lại chính mình !!

Nhất định có dịp ae mình hẹn hò Cafe tâm sự cho đã :)

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau