Gò Vấp CIA cùng bóng hồng 77 xinh đẹp

Lượt xem: 3,153

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Dạo 1 dòng diễn đàn thấy Ánh Dương có 2 số mới đào tạo 08 và 77, thế là lục tìm tấm vé đi tuổi thơ ngay.
Nghe nói được giảm 30% gí vé khi đi gói mới *** QUEN nên tò mò đi thử 1 tr còn 7 xị
Cơ sở vật chất thì khá đầy đủ, xông ướt, xông khô, toilet, bồn tắm đủ cả, giường lớn nằm thoải mái. Ngồi đợi thêm 1 phút thì em nó vào phòng. Do mình không xông hơi nên phảo ngồi chờ thêm 1 chút để em nó chuẩn bị bồn tắm. Gu mình là mình dây, bé 77 face tạm được, mình dây nhìn hơi hấp dẫn nha.

Cởi xiêm y vào bồn tắm, do tắm chung nên tay chân nó miệng mồm cũng manh động chứ sao để yên được ^^. Vòng 1 không săn chắc lắm nhưng oke, vòng 3 thì quá ok, vòng 4 thì không test. Em tắm rất kỹ, trước ra sau, vừa BJ dạo đầu vài nhấp, vừa thả kiến sờ bi tê hết cả người. Xong rồi lên giường bắt đầu mát xa.

Mát khỏe: ít bài quá, so với mấy em bên khác ở gò vấp thì yếu hơn, nên mát khỏe không đã lắm, cũng có đá nóng, mat xa đầu nhưng không đã bằng. Em có thêm skill trong lúc mát xa đầu thì trườn người xuống lick ti và đưa 2 trái cam vào mặt mình, còn chờ gì nữa mà không BB, mình BB không trượt phượt nào ^^.

Mát mệt: skill khá nhiều và điêu luyện, đi thái khá phê, ngoài ra còn thả kiến khắp người, lick ti liên tục, em lật mình nằm ngửa dùng cặp cam chà từ trên xuống dưới, nhất là chà thằng em, yếu chút là chết ở skill này liền. Chà thái xong em bắt đầu BJ/ HJ 80/20. Sau 1 hồi cầm cự cũng ra và được CIA ^^ . Nằm nghỉ 1 hồi thì em mát xa đầu và mát xa người lại rồi tắm lại ra về.

Đánh giá chung:
CSVC : 9:10 oke đẹp so vs các cơ sở khác ở gò vấp nhen

Face: 8/10, tuổi tầm 19
V1: 8/10 ngon nghẻ
V2: 7/10
V3: 9/10 săn, to
V4 : oke nhé hjhj
Thái độ: 9/10, em này là DDCN nha ae, anh em thích nói chuyện dâm dâm thì cứ tìm em 77, mình thì ko khoái, nhưng được cái vui vẻ dễ thương và cho CIA luôn. vì vé này đc cia nhé

Tip 1 triệu + 100k phục vụ 50 giữ xe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
Thay mặt bé ad xin cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ... Mong sớm dc tiếp đón bác trở lại

• Like
Điểm cảm xúc: Ba phèn miền tây

ThíchĐủThứ11

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/10/20
Chủ đề
1
84
6
0 ₿
Lại 1 chiến binh mới

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Lại thêm 1 em ddcn, ngon, phải note lại ngay mới đc. Thanks bạn đã check và report cho anh em nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.