World Cup Q.1 [CMTT] Quá tam ba bận 12

Lượt xem: 1,100

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn nhận đc code event từ mod Itachi nên tranh thủ đi ngay cho nóng. Lỡ hẹn với số 12 đã 2 lần, ko tin lần này ko book đc, cũng may trời thương nên mọi chuyện êm xuôi.
Tới cơ sở trước giờ hẹn nên ngồi chờ xíu, làm vài thủ tục nhanh gọn lẹ. Csvc ở đây vẫn là best nhất trong những chỗ từng đi, sạch sẽ là ưng.
Nay được bố trí phòng ở phía ngoài, có vẻ rộng hơn, có cả xông khô và ướt, bồn tắm cũng rộng nữa. Ngồi chơi xíu thì em gõ cửa vào, nhìn em mà như muốn khóc quá. Lỡ hẹn mấy lần nay mới được diện kiến bé mỏ chu. Công nhận bác nào trước review đôi môi bé dảnh dảnh thấy ghét làm tui cũng tò mò thật sự. Nay gặp mới phát hiện mỏ dảnh đương nhiên có cái thú của nó, còn thú gì thì khi mấy bác đc em nó buscu sẽ hiểu :6onion23:
Nay bé mặc đầm màu hồng phấn, phía trước lộ nửa ngực nhìn kích thích cực. Em nói nhìn em bánh bèo ko, tui ko quan tâm bánh gì nhưng nhìn ngon là đc. Lúc em cuối xuống thử nước tui cũng tranh thủ nhìn trộm cặp đào, oimeoi mặc chip lọt khe cũng hồng phấn luôn :cuteonion21:
Bé được cái nhiệt tình, hỏi han lo lắng cho tui lắm cơ mà tui thì yên ổn nhưng hôm nay chắc do bé xui. Dặn dò tui đủ kiểu nhưng khi bước ra bồn thì bé bị trượt chân xém té, lát lại còn bị chai sữa tắm rớt vào ngón chân. Tui cũng ko biết nói sao luôn, chắc ko hợp tuổi hay gì mà buổi massa bão táp quá :8onion38:
Phần khỏe thì có gì để tả đâu, chủ yếu nằm hóng hớt chuyện bé kể thôi, phần mệt thì âm thanh HD mượt mà. Vừa trườn thái vừa rên đến tui cũng nổi da gà. Đã vậy em còn thỏ thẻ hỏi sao anh nổi da gà hết vậy =)))
Lật tui lại thì cũng tiếp tục màn đó, thấy thằng em nhỏng lên thì lại chọc tui, xong cuối cùng tui phải cho em hôn nó để em tắt cái loa phát thanh lại. Tui cũng ko quên nhắc em phụ đạo cho tui một buổi kích thích v4, nghe mấy cha kia về đc dạy mà ko dạy tui là ko đc, bé nghe thì phụ đạo liền. Phê pha một hồi cũng ra trong sung sướng. Hai anh em ra tắm lại xong thì cũng hết giờ. Thôi ôm nhau chào tạm biệt rồi về.
Hôm nay đấu tranh tâm lí lắm mới book 12, chứ chân ái 16 của bao nhiêu anh em cứ làm tâm lý dao động ko đc yên. Nhưng cái gì cũng có số hết rồi, gặp 12 cũng đủ thỏa mãn ước nguyện. Chân thành cám ơn mod, diễn đàn và cơ sở đã tạo ra sân chơi cho anh em.
Code 484410 free onsen
Tip = vé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã gặp được bé chân ái "dãnh dãnh" và dành vài lời khen cho bé ạ. Hẹn gặp lại huynh chúc huynh cuối tuần nhiều niềm vui.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth