Có 1 sự nhầm lẫn nhè nhẹ nhưng vẫn vui 26/07

Lượt xem: 1,343

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Một buổi tối mát mẻ, Nguyễn tôi đang có nùi stress trong công việc nên đành đi dạo phố ngắm gái xinhB24. Vi vu được 1 hồi thì nhớ đến cảm giác được mấy em làm cho mình thư giãn để có thể giảm stress cũng như có thể chuyện trò cho bớt căng thẳng chuẩn bị cho 1 tuần mới làm việc hiệu quả hơn. Chợt nhớ đến còn vài pé ở Minh Long mình chưa trải nghiệm, tuy thời gian còn sớm nhưng Nguyễn tôi phi thẳng đến cơ sở. Được anh quản lý và anh tiếp tân chào đón vui vẻ và nhiệt tình. Mình có hỏi nay có số nào để mình tham khảo, các anh nhiệt tình tư vấn thế là Nguyễn tôi đành chọn 32 ( đang được săn đón trong 5 nàng tiên tại MLB32) . Anh tiếp tân dẫn mình lên phòng, thì cơ sở đang nâng cấp một số phòng, Nguyễn được anh lễ tân dẫn lên phòng đã nâng cấp xong.
Đánh giá CSVC :
- Lễ tân : 8đ ( nhiệt tình - vui vẻ, mà nay quên mở phòng xông hơi cho mình - trừ 1 đ nhé )
- Trang trí phòng : 9đ ( thiết kế ma mị hơn - thích nhất là nâng cấp cái bồn )
Đợi 1 lúc Nguyễn tôi nghe thấy tiếng gõ cửa nhè nhẹ bước vào Nguyễn tôi bất ngờ đó lại là 06, tính hỏi em có nhầm phòng không ?( mà nghĩ trong đầu chắc là không rồi ), thường nguyên tắc của Nguyễn tôi là em nào đến thì với mình chắc cũng là duyên nên không bao giờ Nguyễn tôi đổi số ạ.
Đánh giá KTV : ( pé này thì Nguyễn tôi đề cập với link bài bên dưới )B38
Tổng chi phí :
Tic : 400k + code
Tip : 700k
Lễ tân : 50k ( trừ điểm nhưng đi chơi là phải vui ).
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt và càng ngày càng nâng cấp để cộng đồng được trải nghiệm thư giãn tốt nhất ạ.yociexpress01
p/s : hẹn bữa sau sẽ trải nghiệm những cô tiên khác ạ. yociexp70

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin lỗi đã có 1 sự nhầm lẫn nhẹ .mong huynh bỏ qua muội hứa lần sau huynh tới trải nghiệm muội sắp xếp bé 32 cho huynh nè :)

• Love
Điểm cảm xúc: Nguyen0991

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31