Tây Ninh Có 1 sự thất vọng mang tên Tây Ninh

Lượt xem: 4,307

leexunki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/22
Chủ đề
2
39
3
0 ₿
Đầu tiên mình xin đc trải lòng là chắc tại vì mình đi MS ở SG e út trẻ đẹp nên đi MS Tỉnh mình có hơi kén chọn nên ae đùng gạch đá.

Được thằng bạn dẫn về quê nó ở Tây Ninh(TN) chơi 1 tuần lễ khám phá các kiểu các thứ nên cái đam mê mà đi đâu nó củng vậy nên mình quyết định đến trải nghiệm MS Hoàng Gia và Hương Mê thì bị sụp hố ở cả 2!

Hoàng gia : 1 loại vé 300 csvc trung bình bước vô phòng chờ 5p thì ktv vào nhìn chắc khoản trên 25t ko đẹp nên mình đổi bạn thứ 2 bước vào thì chã khá hơn đc 1 chút xíu nên đành chịu
Tắm thì ko đc tắm tiên , tắm tốc hành kiểu tắm cho có
Ms khỏe thì củng tạm chấp nhận đc
Tới phần ms mệt thì e hỏi thư giãn ko a?
Mình trl ở đây thư giãn sao e?
E trl HJ 500k chịch 1000k!
Nghỉ sao HJ 500k vậy trời !!còn chịch thì nhìn e ko phải là già nhưng nhìn như chị mình nên đành thôi mặc đồ vô đi về cho lành!tổng thiệt hại 300k

Hương mê:
Vé hình như 3 loại 120 200 300 tip trên 400 ,csvc xuống cấp,chỉ có 6 phòng và 6 nhân viên !!!má đỉnh cao thiệt chứ =)))
Vé 300 có tắm tiên nên mình chọn
Vào phòng thì phải đổi đến ktv thứ 3 mới vừa ý e này tên thảo cao ráo dáng củng ok lắm
Tắm thì củng siêu tốc luôn tắm xong đéo hiểu pick vé 300 chi luôn
Ms khỏe tạm ổn
Ms mệt thì e bj củng ổn e cho sờ thoải mái nhưng ko cho bú bình ở đây ko có tới z,đá trứng cút, đi lưỡi, 69 , trường nuru gì hết !! E này biết cách bj nên 10p là mình out
Xong xui e dẫn mình vô tắm lại e có tâm sự làm ko tới 1 tuần nữa e nghĩ rồi tại ở đây vắng khách làm ko đc nhiều tiền nên e muốn xuống SG làm,làm 1 tháng ở SG chắc bằng 5 6 tháng ở đây!6 phòng 6 nhân viên 1 ngày thì nguyên cơ sở đc 4 - 5 khách t7 cn khá hơn đc xíu!!
Xong tip 400 e xin thêm 100 ,tổng thiệt hại 800k
Lần đầu lên Tây Ninh chơi kiểu này bể quá bể mấy man ơi,ko biết ai sao chứ tui chạy bỏ đôi dép lại luôn quá!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
cạm bẫy và nguy hiểm tràn trề, hầm hố chông gai nhiều thiệt. Sao thấy đi Tỉnh phiêu quá anh em ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Thật mà nói, mấy bé có tí nhan sắc chút, cao ráo chút chạy lên Sg làm hết rồi.