Q.10 Có ai đi Hawaii Luxury Lý Thường Kiệt Q10 chưa?

Lượt xem: 53,791

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay vô tình tìm thấy trên google map cơ sở massage này gần công ty, mà tìm trên diễn đàn này lại không thấy chuyên mục riêng mà cũng ko thấy ai nhắc đến. Theo như tìm hiểu sơ thì thấy chỗ này giá khá cao, chắc là chỉ dành cho VIP, nhưng mình lại thích thế, tiền không thành vấn đề, giá cao thì sẽ lọc được phân khúc, đỡ tạp nham hơn. Xem trên website thấy có cả gói pool party gì trong đó nữa, nhưng hồi chiều đi ngang xem thử thì lại thấy đóng cửa. Có bác nào từng trải nghiệm chỗ này xin chia sẻ nhé.

Doxf

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/10/21
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Hi Bro!! cơ sở chắc tầm đầu tháng hoạt động nha bro.
Mình là QL ở đấy

• Love
Điểm cảm xúc: clouds

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Vé King dc thư giãn mấy lần vậy bác?

Khanh2571

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cho mình hỏi tiền tip như thế nào, mấy bé có mặc váy ngủ như trong clip quảng cáo k ? Thanks b

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái này e gọi là gì :) @Vương Ưng Phong

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Bên HAWAII mình hiện tại đã xin phép admin mở 1 box riêng bên "Massage quận 10", ae qua đó có ý kiến đóng góp để giúp mình cải thiện, ngày càng mang tới những trải nghiệm tuyệt vời cho ae nhé

kèm với đó là cả chương trình ưu đãi cho ae diễn đàn sử dụng app Camapro nữa :beauty:

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi hơi thắc mắc cổ "cho em nó 50 100 k thì tụi nó gọi gái đẹp cho...Trả mấy triệu đi rồi mấy anh em đừng tiếc chi 50 100k nha". Ủa đã trả tiền triệu mà phải chi qua cửa của "em nó" thì mới có gái đẹp?

• Like
Điểm cảm xúc: agev

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Vấn đề ở đây với tui là không biết là bo 50k thì có thật là ktv đẹp hơn không vì mấy em có tour cả tới ai thì người đó làm chứ chẳng lẽ 10 khách bo 100k thì mấy em đẹp có thêm 10 tour, nghe hơi bất công. Mà đẹp ở đây là trong mắt anh phục vụ thì 1 là chưa chắc đã đúng gu khách, 2 là chưa chắc đẹp thật mà chỉ là "thân" với anh pv thôi. Kinh nghiệm cá nhân tui thì bo pv thì đúng là các bạn nhiệt tình niềm nở hơn hẳn trong phạm vi của mình, chứ cũng gần như ít khi nào tư vấn thêm anh gu thế nào nên yêu cầu số nào (trừ khi đi nhiều quen), nên đa số tui bo pv sau khi đã xong suất và hài lòng với các em.
Nói tóm lại tui thấy pv và ktv đều nên hỗ trợ động viên nhau phục vụ khách tốt, sau đó ktv trích 1 phần bo của mình ra cho pv thì hợp lý và dễ vui vẻ cho mọi bên hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Chỉ có mấy thằng ngu mới nghĩ rằng bo cho locker để nó dẫn gái đẹp ra cho mình :))))

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Anh bạn nói đúng.

Hikuta

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/17
Chủ đề
0
3
1
34
0 ₿
cái gì cũng phải thử mới biết bạn. Nói như bạn mấy người ăn xin mỗi người cho 1.000d thì người đó thành triệu phú rồi bạn thế giới này chắc ko có người nghèo. Bạn so sánh tới vậy thì mình cũng thua bạn

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Tui chỉ chia sẻ kinh nghiệm đi ms mười mấy năm với ae để ae đỡ gặp thất vọng thôi, còn ai muốn thử gì cứ thử biết đâu lại may mắn hehe