Hỏi đáp Có ai lấy vợ là gái mát-xa?

Lượt xem: 2,660

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình thì thấy nồi nào sẽ úp vung đó thôi.

KTV (chỉ tính những bé làm lâu năm, chứ ko tính mấy bé tranh thủ 1,2 tháng rồi lặn) trừ khi bỏ xứ về quê sống với thân phận khác thì có thể chồng con bt chứ đa phần thành đôi với người trong nghề, trong yang hồ, chuyển qua làm vai trò mới trong “chuỗi cung ứng” massage =)). “Đẳng cấp” đó phù hợp với mấy em. Chứ “đẳng cấp” chung của xã hội này khó à, nhất là ở phương Đông.

Tất nhiên ngoại lệ nào chẳng có, nhưng ngoại lệ thì lúc nào cũng đi kèm những chuyện ngoài lề mà mình khó biết dc.

Mà mình nghĩ thớt này nên thảo luận về vấn đề có nên yêu và tiến tới với KTV hay ko, giai đoạn đó mới là đấu tranh dữ dội, chứ đã lấy làm vợ r, nhất là còn cưới xin rùm beng như bạn @Chị 3 Báo thì còn gì nói nữa đâu =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Mỏ than and THICHVU

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chủ yếu là đấu tranh tâm lý thôi =))

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Lập topic chủ đề bác nêu đi rồi chém gió tiếp :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Chủ đề như chị 3 đề nghị phù hợp với các bạn độc thân đang say em mat-xa nào đó thôi. Mình hiện vợ con đùm đề, hổng phù hợp khi nói chuyện yêu đương, kkk.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hoàn cảnh giống chủ thớt. Xây nhà, làm móng, cất nóc đầy đủ rồi giờ khó dột, khó thấm quá, vào toàn gọi mấy em bằng cháu thì iu đương gì =)))
Ở đây còn @Chị 3 Báo xuân thì phơi phới nè, mở lòng cho ae theo đi =))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Himura and THICHVU

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
tin tui đi bác , rớt vô mê hồn trận thì đạo lý chuyển thành đạo ù ù ah =))

• Haha
Điểm cảm xúc: MeVius and Cô Bé Mùa Đông

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Sao biết Chị phơi phới, nền đổ móng băng, quanh nhà đóng 8 trụ 5 tấc, sân thượng đổ thêm cái chuồng cu, tường nhà dày 20 phân, dưới còn xây thêm cái hầm, kiểu nào ra khỏi đảo được mà iu vs chả đương :ami-(10)::ami-(10):

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Câu hỏi này từ hơn cả chục năm trc Tàn nghe rất rất nhìu lần...

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Quên mất còn cái lý nữa là sinh lý =))
Ui ko ngờ chị 3 bị siết quân luật ghê vậy. Hèn chi hỏi đường hỏi số tranh thủ đào ngũ, đi tắt rút nhanh mà gặp mấy đồng chí chỉ đường tàn tàn vòng vòng ko khổ tâm quá =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Đù có nóc nhà mà đi masa dữ vậy ông hàng xóm, hóng bí kiếp` ko bị phát hiện với trả bài đều share tui nha =))

• Like

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Có đôi dòng thể hiện quan điểm, tui thấy gái matxa nhiều e xinh, do nghề nghiệp nên mấy e phải chiều khách, làm vui lòng, mấy e thu nhập khá cao so vơi mặt bằng chung nên khó bỏ nghề nếu vẫn làm được. Còn thực tế cuộc sống vợ chồng thì nhiều điều phát sinh, nếu đã yêu rồi thì chấp nhận được hết cho dù quá khứ ra sao.

• Like

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
97
70
0 ₿
Tôi cũng lạy ông, ngay cả gái mát-xa mà ông cũng tôn lên thành một tầm cao như vậy thì đủ hiểu tiêu chuẩn của ông thấp và thiếu trải đời đến nhường nào rồi
Xinh đẹp thì thì thiếu gì cô xinh đẹp, họ chỉ hơn cô gái bình thường ở kỹ năng giường chiếu thôi ông ạ, không phải ngẫu nhiên mà phải đi làm nghề đó, chẳng phải là vì thiếu học thức, thiếu kỹ năng, muốn ăn xổi, kiếm tiến nhanh hay sao?
Đẳng cấp của ông là lấy 1 đứa vú xệ, bướm nát sau khi qua tay hàng trăm thằng trong quá khứ đó hả? Vậy thì ráng kiếm cô từng làm mát-xa rồi dẫn đi nhậu cùng bạn bè thử nhé, biết đâu thằng bạn của ông có khi còn biết vú, bướm vợ ông có mấy nốt ruồi luôn đó
Bớt dại gái, bớt simp đi giùm tôi cái, đọc mà thấy nhục giùm

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Chửi đúng chửi cực kỳ đúng…… k có gì để cãi

• Like