Hỏi đáp Có bác nào đi Massage Viên Ngọc Xanh chưa ạ?

Lượt xem: 9,249

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
345
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Có bác nào đi Massage Viên Ngọc Xanh ở 397 Lê Văn Sỹ Phường 2 Quận Tân Bình chưa? tại tui đi nhậu mà có vé mời.. tính hỏi anh em xem chỗ đó ok không ?

Nguyenthanhtien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Hôm trước mìh và 3 ae từ hà nội vào đi nhậu về lòng vòng thì thấy cái Masage vien ngọc xanh trên đường lê văn sĩ,nên ghé lễ tân tư vấn lên phòng, đánh giá phòng ốc và giá vé cũng bình thường nhưng hôm đó rất hài lòng vì gặp 1 em, gái đà lạt số 11 da trắng mông to tóc dài đúng gu mình thik,ẻm nói vừa vào làm nên hàng hóa còn rất ngon, mặt em rất lạnh lùng nhưng xinh ẻm có khuôn mặt dâm và cặp mắt rất buồn nhìn gần mặt ẻm rất đẹp nước da trắng mềm mịn như ngọc trinh ,ẻm trườn thái và uốn éo sau 20p thì chịu hết nổi ra trong sung sướng, xong ẻm vuốt ve đấm bóp tâm sự cả tiếng, làm xong ko muốn rời xa ẻm kiểu lưu luyến vì ẻm nói chuyện dễ thương quá,rủ em đi qua đêm mà ẻm ko chịu,lâu lắm mới gặp dc cô bé đúng gu tiếc là xin zalo sdt ẻm đều ko cho cũg hơi buồn,phải nói là gái đà lạt quá xinh nhưng ko sao nhất định lần sau vào sài gòn mình sẽ đến thăm em.

• Like
Điểm cảm xúc: dennis bergkamp