Có bác nào đi Vip Thái chưa chia sẽ anh với....

Lượt xem: 43,548

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
VIP của P.A cũng không có gì đặc biệt bác ơi.
Tóm tắt ở 2 điều sau: 1 thời gian dài hơn, 2 massage bằng ngực trần (nhiều nơi biết chọn số ngon cũng có cái này mà không vần đến VIP Thái).

Muốn cũ tỉ (cụ thể và tỉ mỉ) mời bác làm "chuột bạch" 1 lần nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: Shindora

HTT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/16
Chủ đề
0
2
2
35
0 ₿
Hôm rồi đi VIP thái mà sao phòng ko dc đẹp lắm như trong hình, ko có rèm xung quanh giường matxa. Và cửa có 1 ô nhỏ nhìn từ ngoài vào. Em làm cho mình cho cởi bra mà chỉ cho kéo áo xuống, cũng ko thấy mat xa ngực đâu cả. E sợ ng ngoài nhìn vào thấy
Và hình như là bị đưa vào VIP thường thì phải
Và ko có mat xa đá nóng nhé
Bác @Như Quỳnh giải thích cho mình để biết cuối tuần này quay lại với PA đây

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and 8caukho

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Có ông chuột bạch nữa rồi nè, nghe ông nói vậy là tui hiểu thêm chút, dàn KTV bên P.A huấn luyện ko đều và đủ, e nao muốn làm thế nào thì làm( tuỳ vào khách-đi nhiều lần+Bo cao) thì may ra mới có mấy vụ mà mấy ông kia mô tả sơ...haizza vậy thì sao gọi là chuyên nghiệp @Như Quỳnh

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and CAT&DOG

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

khác biệt rõ luôn.

Chu Tam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/5/16
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Đang tính sáng mai đi svip Thái mà nghe anh em nói vậy không biết mình có được mx ngực trần ko? Mình cũng chưa đi PA lần nao.

addasd

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/6/13
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
Dem qua moi di VIP thai ben phuong Anh , tic 400, phong binh thuong qua , toi di so 19 ten Nhi, ky thuật dam binh thuong, thu gian bj 50 Hj 50, em coi bra cho kham pha , Nhung ko nhien tinh lam, khong co massage bang ngực gi ca, toi tip 5xi, noi chung La di 1 Lan cho biet, Phuc vu the nay so voi gia ca ko tuong xung, 1 cu di nen gai suong hon :)))))

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and dnht

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Bác đi em nó mấy lần? Mỗi lần tip nhju? Đi mấy lần rồi?

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Xác nhận em 08 làm giống như bác trên nói, có điều massage khoẻ ít bài khá là chán, đi svip thái ji mà khoảng 60-70 phút là xong rồi, thời gian còn dư ngồi chém gió chán rồi về.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

ham_vui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/10/13
Chủ đề
1
182
7
36
0 ₿
Đã đi vip Thái 1 lần, bình thường như vip khác không có j đặc biệt. Ko có massage đá muối như giới thiệu, ko có massage bằng ngực luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Mới đi vip thường với vip Nhật, định thử vip Thái mà nghe mấy bác nói hoang mang quá @@

doilacatbui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/15
Chủ đề
1
5
0
44
0 ₿
Minh cung di vip thai roi, co massage bang nguc. Cung binh thuong thoi ko co gi dac biet ca.

HenryPham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/16
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Vậy là có chà bưởi ko các đồng đạo??? Người này nói có người kia nói ko làm mình mới tính thử mà hoang mang tư tưởng quá :confused::confused::confused:

btuan2005

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/6/13
Chủ đề
0
12
2
0 ₿
Mình cũng đi 1 lần VIP Thái rồi, thấy cũng như VIP thường thui, vụ massage = ngực thì o thấy :-( , hổng lẻ hên xui

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vip Nhật có gì đặc biệt không pác? Mình đi Vip Thái rùi mún đi thử Vip Nhật xem sao.
Vip Thái thì được matxa băng V1 cũng khá ok. Nhưng mình lại thik khoản bj nhoeefu hơn nên cug ko hứng thú lắm