Cô bé 08 - làm xuyến xao lòng anh (26/12/2020)

Lượt xem: 2,078

Kaneki Ken

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/10/18
Chủ đề
2
9
3
34
0 ₿
Sau bao ngày phục kích tại diễn đàn thì hôm nay cuối cùng cũng được LAK tin tưởng giao cho trách nhiệm đi trải nghiệm chất lượng tại massage dubai Tân Định
Thật sự thì t cũng ko có kỳ vọng lắm vào chuyến đi này đâu chúng m ạ, vì trước đó t đã nghe review không tốt về cơ sở rồi. Cụ thể là việc bị mất điện cúp cầu dao. Hôm nay t trải nghiệm thì gặp tương tự, nhưng mỗi thứ đều ổn sau khi chuyển phòng nên mọi thứ vẫn good
Đến nơi check mã code nhận vé thủ tục nhanh gọn lẹ, có ipad chọn bé, cứ đúng gu là check thôi, sau đó lên phòng, ko quên cho locker tiền ly starbuck
Ngồi đợi khoảng 10p thì 1 cố bé bước vào. Dm thề, ngay cái gu mà t thích, vừa gặp bé bóp ngực cái là thằng nhỏ t chào cờ luôn, em cười rất duyên, cao 1m6 cực kỳ nhỏ nhẹ và tình cảm, đi massage mà mê cmnl cô bé này.
Ok CSVC thì ko có gì nói nhiều mọi thứ hoàn hảo, vì là cơ sở mới, mỗi tội đường dây nên làm ổn định hơn
Lan man nhiều rồi, t chia sẻ thẳng cái tụi m muốn biết đây. À quên, góp ý là phòng nên thiết kế đèn tối lại, sáng quá chói mắt
- Massage khỏe: nhìn nhỏ nhắn nhưng lực vừa đủ, rất phê, t nằm lim dim như trong tiên cảnh.
- Massage mệt: 1 từ thôi, dm nếu có khả năng chắc t sẽ mang ẻm về làm vk mất, 10 điểm cho chất lượng, t ko biết diễn ta sao cho khéo, như kiểu chiếc lưỡi ma thuật ấy, đi tới đâu là t ra nước tới đó, mời chúng m trải nghiệm để có đánh giá thêm. Riêng t cho em 9đ, nếu có dọn WC nữa thì t sẽ đổ đứ đừ luôn.
- Oke sau khi hành sự mệt mỏi xong, thì xuống quầy ăn thôi, tụi m có thể xem hình ảnh đính kèm (t có úp hình nhưng kích thước lớn quá ko lên đc), phải gọi là 1 buổi massage nhức nách, sướng chym, sướng mắt, sướng luôn cái bao tử

Tic: LAK hỗ trợ
Tip: bằng tic (mắc công ae chửi t phá giá kaka)

Chúc cơ sở ngày càng phát triển để ae đc trải nghiệm dịch vụ ngày 1 tốt hơn.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
ông bắt về làm vợ thì ae khác nó lại mất mối thì sao. hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cảm ơn anh a đã và dành lời khen về bé!!! Do cơ sở mới nên còn vài thiếu sót mong anh thông cảm. Cam kết khi lần sau a đến sẽ ko có sự cố điện sẩy ra.

Nghienchich

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/20
Chủ đề
2
112
40
32
0 ₿
Chỗ mới có khác nhỉ. Em này ngon thế ư. Mốt hốt luôn ấy hả bác

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
bé nào chủ động thì mình tha hồ hưởng nhể.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
vào *** dubai tân định là có thông tin liền ấy bác

• Like