Cô bé 11- Cô bé đáng yêu của anh :D

Lượt xem: 1,490

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CheckerVL94

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/9/20
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
( Lần đầu mong add duyệt giúp e nhé, có tí mood nên hơi quá thật và sú tí )
Chào các anh/em, mình xem diễn đàn cũng lâu rồi. Trước giờ lười viếg report cho các em lắm. Chắc tại do chưa cảm thấy đủ. Sau khi gặp bé về mình phải quyết tâm lên viết cho bé cáu report để en được đông khách.
Một buổi tối mát mẻ tầm 2h, trời trong xanh, nam thanh niên vát xe đi check các quán massage, sau hồi lòng vòng từ q10 q6 q5 thấy đâu cũng đi rồi, còn q8 chưa qua. Nghe tin Massage Trung Sơn đã lâu chưa check thử, nay qua thử xem sao.
Vừa vào nhìn bé tiếo viên tươi rối, sau hồi em tư vấb các kiểu mình chọn vé Vip Thái, lựa luôn em số 11.

Lên phòng , xông hơi các kiểu nằm 2ph cô bé tới. Vừa nhìn đã cảm thấy ngấy ngây với em : dáng cao, trắng, body chuẩn ( thật ra hao hao nyc). Nên mình có tí tình cảm ( nguy hiển thiệt chứ :p )

Em vô tắm rửa cho mình các kiểu, ui giọng nói bàn tay thật nhẹ nhàng và điêu luyện.

Vừa tắm vừa nói chuyện, hoá ra gần nhà ở quê ( nói gần chứ cả 10km nhe :D)

Khỏe, đúng chuyên môn thiệt. đấm rất ưng. ấn có lực , bày bản các kiểu, có đá nóng lạnh, em rất chu đáo, sợ mình nóng nên cứ dùng tay sờ đá vs đưa lên lưng mình ( thích rồi đó nhen )

Thái, em rất nhiệt tình, chà lên kéo xuống, vừa chà vừa hôn, em sướng đếch chịu đc.
Tới màn BJ, ôi đôi môi thật điêu luyện, mà tiếc cái sắp hết giờ vs lần đầu được gặp bé hơi đặt biệt tí nên mình thêm 1 vé Thái nữa.

Sau hồi cũng đành thua em, xuống em tắm rửa các kiểu, còn dư nhiều time nằm cạnh bé nghỉ lát rồi về.
Thật sự, lần đầu gặp 1 bé mình cảm thấy gọi là niềm vui tù massage, hình như bé mới vào làm chưa đông khách
Ae có ngang qua thì ủng hộ cô bé nhé mọi người

Tic 900k tip 1000k pv 100k. Tuyệt đối hài lòng về em, cô bé 11.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.