Gò Vấp CÔ BÉ 15 DÂM ĐÃNG VÀ ANH KHÁCH HÀNG XUI XẺO

Lượt xem: 1,773

Trần Hoàng Nam

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/22
Chủ đề
2
16
0
0 ₿
Tình hình vừa tàn tiệc sinh nhật của thằng bạn tự nhiên bị hứng ,thế là rũ tui nó đi massage .Được cái là có mấy thằng bạn biết gần đây có cái Massage luxury thế là chạy tới luôn ,anh em tui vừa tới thì được locker ra tiếp đón đẩy xe rồi dẫn cả đám vào quầy .Vô thì được nhân viên quầy tư vẫn đủ loại vé và cho xem hình KTV .Mấy đứa bạn tui thì sao tui không biết ,riêng tui thì chọn vé nuru 69 và lựa được bé số 15 vì nhìn hình quá ưng .Tui tranh thủ lên phòng trước để xông hơi lẹ rồi còn ra gặp bé .Cảm nhận đầu tiên là cơ sở vật chất 9/10 , phòng xông có xông tinh dầu nhạc nhẹ rất thư giãn khá là thích .

Vào phòng xông hơi được tầm khoản 15p thì bé vào ,vào bé cất giọng lên chào tui ối dồi ơi cái giọng nó dễ thương gì đâu ))))))) .

Ngồi trong phòng xông hơi mà lồng bồn chồn ra gặp bé ,thế là đi cùng thằng em nhỏ ra gặp bé .Ấn tường đầu tiên của tui là em nó khá là cao đầu tầm 1m7 ,da trắng mịn màng ,giọng nói ngọt dễ thương .Vừa bước ra thì bé lấy khăn lau người cho mình ,rồi nhẹ nhàng kêu tui ra bồn tắm để bắt đầu cuộc dạo chơi ngày hôm nay .Mình có nói bé là để anh cởi đồ cho em nha , thế là hai anh em cởi đồ cho nhau như người yêu luôn ấy .Tôi vừa cởi áo của bé ra thôi là đã thấy ờ giữa ngực bé có một hình xăm khá là đẹp ,gặp mình là một người cực kì thích hình xăm nửa chứ tới công chuyện thật kkk . Cởi đồ xong xuôi thì ,tôi bắt đầu có một chút dự cảm hôm nay là một ngày cực kì thú vị :p :p .

Bước vào bồn thì phải công nhận bé dâm lắm các bác à ,bé vừa tắm kĩ mà còn vừa nghịch thằng em mình xem out trong bồn ,sợ quê nên là tui bế em lên giường để chuyển qua phần kế tiếp luôn

Đấm bóp thì bé làm rất là bải bản , đủ lực , đủ bài từ đá nóng làm cho tui rất chi là thư giản.

Sau đó bé bắt đầu rưới tinh dầu lên người mình rồi bắt đầu xóa đều tinh dầu bằng cặp ngực của bé săn chắc và nảy nở.Xong bé bắt đầu dùng lưỡi đi hết trên cơ thể của minh đi đến đâu nổi da gà đến đó phải nói bé đi lưỡi cực tốt luôn các bác .Rồi bé bắt đầu vô phần 69 thì mình tranh thủ khám phá hang động của bé nhưng chưa kịp làm gì đã thấy nước nôi lên láng hết cả rồi kkk ,thế là mình vào tư thế bắt đầu húp lấy húp để thêm vào đó cái lưỡi của mình cũng không thua kém gì bé uốn éo cong như đường cong trên cơ thể bé vậy hahaha .Bé cũng không chịu thua mình bé bj liên tục làm mình kiềm không nổi vì bị dồn dập quá sức chịu đựng ,mình như đang lạc vào một chốn nào ấy ,con mắt cứ lim dim , con tim cứ loạn nhịp .Mình phải xin đầu hàng bé thì bé mới chịu tha cho mình , lại còn chào tạm biết thằng em bằng một nụ hôn nửa chứ .Tui và bé nằm ôm nhau một lát để phục hồi lại sức lực

Rồi hai đứa cũng dẫn nhau ra bồn tắm để tắm lại .Rồi cuộc vui nào cũng kết thúc ,tui chào tạm biệt bé và hẹn bé vào một ngày không xa

Đánh giá :

V1 : 8/10 to ,săn chắc

V2 : có chút lipit 7/10

V3 : 8/10

V4 : thơm,gọn gàng , nước nôi đầy đủ

P/s : khuyến cáo cho mấy ông yếu sinh lý không nên gặp bé kkk vì có thể bé làm cho mấy ông ra trong một nốt nhạc

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Tướt em nó, mò cho e nó nứng chúc mừng đại ca

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã dành thời gian tới cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có thể quay lại nô đùa cùng các bé của cơ sở bên em ạ !