Cô bé 25 đầy sức sống của massage Minh Long

Lượt xem: 2,090

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,769
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Tìm em như thể tìm chim
Chim bay biển Bắc anh tìm biển Đông
Tìm em giữa chôn Minh Long
Chim bay , chim hót lòng anh rộn ràng

Ngồi thơ thẩn vì cảm giác ngày hôm qua ấy vẫn còn , một ngày rất đáng nhớ , khi người đang khá mệt sau vài chầu nhậu sml, và rựu nhập tâm thì..... nổi dậy, quyết định off máy sớm đi đến Minh Long động tìm hình bóng cô bé 25 mà lox muốn gặp mấy nay xem .
Ấn tượng đầu tiên là một cô bé tóc ngắn dáng nhỏ nhỏ đôi mắt to, ui trùi ui nhìn là muốn bế lên luôn à.
Giai đoạn tắm, bé tắm khá kỹ và kekeke hơi bị kích thích rồi nhé .
Ms khỏe làm khá đầy đủ , nhiệt tình lắm, nhỏ nhỏ chứ chịu làm , vừa làm vừa nói chuyện với em cũng vui .
Ms mệt đây là phần cao trào nhất, sau khi em làm khỏe xong bắt đầu em mần thịt
Một cảm giác khó tả với chiếc lưỡi của em, nó như một lưỡi dao đi trên người, đến giờ mà lox vẫn còn cảm gác lạnh sống lưng khi bé từ từ đi lưỡi từ chân lên đến cổ, chiếc lưỡi ấy đi đến khu nào thì ngươi như muốn quằn với em, mà chết cái là lười đi trước bước ngực theo sao, cái cặp cam săn chắc của em nó như vuốt theo từng rung động và khi em trường lên đến cỗ , tai, thì không thể nào chịu nổi nữa, lox buộc phải lật lại ngay thôi.
Như đã quen nhau từ lâu, chiếc giường hình như rộng hơn bình thường hay do cơ thể em quấn lấy mình một cách gọn gàng thế, bé đừng từ đầu và trao một tô cháo ngọt ngào rồi từ từ bé trường xuống để lox được giải khát với 2 bình sữa tiếp tục vừa uống sữa vừa ngắm v2 khá là thon của em, em bắt đấu trường xuống nữa và đến cơ quan chỉ huy thì ôi xem nữa là chết, khi chiêu cuốn trụ của em nó hành phát làm lox chịu không nổi, phê quá đi, nhưng cố để giữ thể diện chứ , kekee. em đi tiếp đến 2 bẹn và từng đường lưỡi em đi lox chỉ biết đều tiết hơi thở thật đều để giảm lại giảm lại cho thằng nhóc, khi ấy ôm em và bắt đầu màn 69 thần thánh với em, một cảm giác rất mê khi được kỹ thuật bj của em đến lút cán, và sự giao nhịp ấy tạo nên một cơn sóng trong lòng lox muốn bùng lên, lúc này thì chả biết gì hơn vì đang bị lạc giữa khu rừng của em rồi, khu rừng mà nước suối rả rit càng đi thì càng ướt nữa và tự đâu cơ thể lox như bị rã rã khi núi lửa đã bùng cháy, ui, một sự phê đến tốt cùng với em. em ôm lấy lox và lox như chìm vào thiên đường, vừa nằm tầm vài phút em đã leo lên rút đầu vào mình như người yêu mới yêu xong kekeke. nằm mơn mớn tâm sự với em mà mọi thứ như chỉ còn anh và em thôi.
Công đoạn cuối cùng được em thực hiện tắm tạp lại cho thơm tho sạch sẽ
Chia tay em trong buổi chiều mát.
Tic Thái cho 120ph sung sướng
Tip = tic ++ bonus hẹn em một tý nữa thôi keke.
À Minh Long cũng có một bạn lễ tân xinh phết nhỉ, đúng là giúp anh em có thêm sự hứng khởi hen .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Phê phê, e ấy mà kết thì chỉ có lết ,kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
em hơi cá tính, một phong cách mà tui say mất. nhất là xong được em vuốt ve bên cạnh,

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31