Bình Tân Cô bé 29 xinh tươi

Lượt xem: 1,317

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Kết thúc Seagame 31 và gameshow BCTT mình đoán đúng 1 lần duy nhất, buồn ghê nơi

Sau tối Ck VN chiến thắng, mình đi bão đến khuya mới về nhà, thứ hai xin nghỉ làm ngủ 1 giấc đến trưa, thức dậy ăn chút gì, chợt nhớ còn 1 code BCTT của mod @John Wick tặng chưa xài, nên dt book luôn bé 29 (sau khi coi các review thấy ổn và ngon)

Đến nơi cũng làm các thủ tục đầu tiên, ah hôm nay có em tiếp tân mới, nhìn ngọt nước và xinh lắm, nói chuyện vài câu thì em trai đưa mình lên phòng, lì xì em trai ít café như thông lệ

Bỏ qua phần xông hơi, cũng bình thường như các lần đi mát xa, ra ghê ngồi thì bé 29 gõ cửa vào phòng, ấn tượng đầu tiên là em có gương mặt rất xinh, tươi trẻ, sn 2002. Trong lúc ngồi nghỉ thì em pha nước chuẩn bị tắm, pha xong em cới hết xiêm y ra, mình nói ngồi xuống với anh chơi chút, em ngồi vào lòng mình và không quên nắm thằng nhóc, chọc phá nó, mình đáp lại với bàn tay xoa cặp vú non tơ, đầu ti nhỏ và hồng mêm mại, vậy là máu dâm nổi lên, đưa miệng chụp ngay bình sữa tươi (đúng nghĩa luôn) mà bú liếm ngất ngây con gà tây kkkk.

Bú bình no nê, hai đứa dìu nhau vào bồn tắm, bắt đầu cuộc chơi từ đây, em tắm xà bông xong thì em bò trườn trên người mình dưới làn nước ấm áp, sau đó em ngồi lên và cạ vòng 4 ngay thằng nhóc, làm nó cứ muốn chui luôn vào nhưng cuộc chơi này không cho phép, nên chỉ “đi dạo” bên ngoài, mình tranh thủ tiếp tục bú bình, thực sự bé có cặp ngực quá đẹp, không cần to quá nhưng bù lại là hàng thật 100%

Kết thúc màn 1, xong phần mát xa khỏe, tiếp tục màn 2 cảnh cũ, em làm nuru phải nói là quá đã, xong em lau người cho mình tiếp tục bú bình lần thứ ba, bàn tay khám phá cô bé đã ướt nhẹp từ khi nào rồi, vòng 4 em sạch sẽ, thơm tho nên em quay lại thế 69, trong lúc em Bj thì mình thưởng thức món lẫu đặc biệt ngày đầu tuần, phải nói là cái lẫu này ngon nhất trong các lần mình thưởng thức, thật tuyệt vời; sau hơn 5 phút là màn pháo bông ăn mừng chiến thắng trong sự sung sướng mãn nguyện, cám ơn em rất nhiều

Đi tắm lại, ngồi nói chuyện linh tinh chút với em,thời gian cũng kết thúc nên đành chia tay em, hẹn sớm gặp lại trong ngày gần đây

Tic: code BCTT Seagame

Tip: 1 tịu

Cảm ơn mod @John Wick đã tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Vương Ưng Phong

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn quý anh đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở Dubai Bình Tân, rất mong sẽ được tiếp đón quý anh nhiều lần hơn ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham