World Cup Q.10 Cô bé 35 đáng yêu

Lượt xem: 1,552

abcd_xyzt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/10/22
Chủ đề
3
48
5
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được code WC ở Hawaii từ mod @Uchiha Itachi đã lâu nhưng tuần rồi mới có thời gian sử dụng. Đến nơi gửi xe xong lên lễ tân đưa code cho mấy bạn kiểm tra và được giải quyết rất nhanh chóng. Chọn số xong mình lên phòng xông hơi khoảng 10 phút thì bé 35 bước vào.

Bé dáng cao ráo (tầm 1m6), mình dây, gương mặt xinh xắn nói chung là khá ấn tượng đối với mình. Nói chuyện hỏi thăm với bé một hồi thì cả hai vào bồn tắm, vừa tắm vừa mơn trớn khởi động trong bồn. Mình có cơ hội nhìn rõ body của bé, vòng 1 nhỏ nhắn nhưng rất đẹp, vòng 2 thì khá săn chắc gọn gàng, vòng 3 nhỏ hợp với dáng. Bé quê miền Tây, tuổi tầm 2k. Tắm xong lên giường nằm sấp cho bé massage khỏe một chút. Bé nhìn mảnh khảnh nhưng massage khỏe cũng rất có lực nha. Xong phần khỏe bắt đầu vào tiết mục chính: trườn lưng, trườn v4, BJ nói chung không thiếu món nào. Bé làm rất nhẹ nhàng tình cảm như người yêu vậy, mình hơi lâu ra nhưng mà bé vẫn làm rất nhiệt tình. Thấy bé làm lâu mình chủ động kêu bé vào thế 69 để mình làm cho bé cả hai cùng sướng. Vòng 4 của bé phải nói là rất đẹp nha, mình liếm được tầm 5p nữa thì kiềm hết nổi đành out hết vô miệng bé :D

Làm xong cả hai đi tắm lại thay đồ rồi lên giường nằm nói chuyện. Vừa nằm vừa được bé đút bưởi cho ăn (nghĩa đen nha mấy ông :D). Tâm sự đủ thứ chuyện từ gia đình, công việc đến chuyện tình cảm với bé. Nói chung bé rất biết cách nói chuyện với khách. Hết giờ mình tip bé xong rồi ra về trong sung sướng :D

Nhận xét chút về cơ sở vật chất rất đẹp. Phòng rộng rãi, bồn tắm lớn, giường lớn nằm rất thoải mái. Các bạn lễ tân và locker cũng rất nhiệt tình, bạn locker còn mang thêm nước ngâm chân cho mình nữa. Còn số 35 thì quá tuyệt vời rồi, nhất định sẽ còn thăm bé nữa :D

Tổng thiệt hại:
Tic: CODE WC 021251
Tip: 1tr chẵn

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99