Cô bé Cần Thơ dễ thương, xinh xắn -ktv16

Lượt xem: 1,093

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
377
119
Tân Phú
0 ₿
Gần cuối tuần, cũng lẹ tay inb vs bác Lục và may mắn được giao nhiệm vụ! Thế là phi con chiến mã đến ngay Luxury... lướt qua lướt lại hình như là mình còn số 16 chưa tìm hiểu ! Thế là chốt đơn.
csvc thì khỏi bàn vs chữ Luxury rồi
Mình đi trưa nên cũng bỏ qua phần xông hơi, nằm trên giường, gió máy lạnh thổi nhẹ nhẹ vs tiếng nhạc xuân nữa ôi trời đúng là phê .
tầm vài phút sau là e bước vào! Đập ngay vào mặt là e bé rất xinh, nói lại là rất xinh, dễ thương nha, đúng kiểu gu xinh vs trang điểm nhẹ nhàng luôn ak
Đánh giá chung
Face xinh, teen lắm
V1 cam việt, là điểm yếu của e nhưng xinh là đc
V2 eo tốt
V3 đẫy đà
V4 mình mới sờ nhẹ là đã ẩm ướt rồi kaka
Mas khoẻ: e nó làm đủ bài nhưng kiểu vs dáng ng e nhỏ nhắn nên cũng ko đòi hỏi nhiều!
Mas mệt: phần chà thái thì ko đặc sắc lắm do v1 ko phải là lợi thế của e nhưng bù lại cái nhẹ nhàng, từ tốn cùng cái lưỡi điêu luyện cũng khiến a say! Kiểu như mình bị say cái khuôn mặt e hay sao ak, tay e nó chỉ cần rờ sờ nhẹ, miết theo sóng ng là thèn e đã dựng đứng rồi! Sau một hồi quần quại ôm thắm thiết thì cũng out trong sung sướng.
Túm lại: e thuộc típ dễ thương, nói chuyện nhẹ nhàng, kiểu như ng iu ak, ae nào mệt vô nc rồi nằm mân mê, sờ sờ thì quá ổn! Chống chỉ định cho ae đòi hỏi skill cao ngen kaka
Tic thaks kiu bác Lục
Tip theo thị trường
Chúc cs ngày càng phát triển!
À lúc xuống tính tiền về gặp ngay 1 ông chú chắc tầm 5 mấy rồi, vừa vô là đã chốt ngay osen 2 ! Ngưỡng mộ dễ sợ, ko biết tầm đó mình còn chơi nỗi ko nữa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cần thơ gạo trăng nước trong mà huynh gặp mấy bé của muội là ngất ngây còn gà tây thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết