Q.12 Cô bé chiều chuộng - A99

Lượt xem: 1,209

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Tiếp tục series khuyến mãi theo cặp tại Cẩm Thy, sau khi đáp chuyến máy bay tại Tân Sơn Nhất, gọi ngay cho lễ tân Tô và giao hết niềm tin cho Tô đặt cho mình 1 bé.

9h tối chạy tới cơ sở, và được dắt lên thẳng phòng với vé *** Queen. Ngồi được 5 phút thì bé vào. Ấn tượng đầu tiên: xinh, lễ phép và cười rất dễ thương. Bé xà vào lòng mình, ôm mình như người yêu, thấy mình chảy mồ hôi nhiều, bé lau ngay và hỏi thăm mình có nóng không (điểm cộng lớn). Bé nói chuyện rất duyên và rất bén nha các bác, chỉ cần đưa 1 chủ đề, bé sẽ nói tới tận cùng của câu chuyện luôn.

Tám được 20 phút, bé rủ mình vào tắm, bé nâng niu thằng em của mình và vệ sinh kĩ càng, 2 đứa ôm nhau và giỡn trong bồn tắm như người yêu vậy, bé hỏi mình thích thư giãn lần đầu ở đây hay lên giường, mình thích lên giường cho nó thoải mái, bé oke.

Bé bắt đầu hôn mình, hôn từ đầu đến thằng nhỏ, bé thư giãn rất có tâm nha mấy bác, bé ngoạm 1 cái hết thằng nhỏ của mình, bé làm BJ 80%, HJ 20% (điểm cộng thứ 2), bé BJ rất nhẹ nhàng và rất có cảm xúc, không vồ vập, không mạnh bạo mà từ tốn và phê pha. Bé vừa BJ + dùng lưỡi đá thằng em của mình làm nó out ngay trong 5 phút. Sau đó, bé vẫn nằm ôm mình và đi vệ sinh cho cả 2.

Tới massage khỏe, bé có học qua trường lớp nên làm rất có lực, đấm rất tốt, ai đang mệt vào sẽ khỏe ngay. Có những bài đặc biệt lần đầu tiên mình thấy, rất sảng khoái. 9/10

Về Nuru, nhờ bộ ngực đồ sộ, bé đi khắp người mình làm thằng em của mình lại cửng lên, lúc đó lại đang nằm sấp làm thằng em khó chịu cửng lên khó chịu thật sự :))) Bé hỏi mình làm cái 2 nữa nha anh, mình ok. Lần này bé dùng bộ ngực áp vào miệng mình, mình cũng đáp lễ bằng tuyệt chiêu bú bình thần thánh + bóp chảo thủ, sau đó bé dùng đầu lưỡi đi khắp người và lại ngoạm thằng em của mình, bé này BJ phải nói đỉnh, nhẹ nhàng và đã lắm các bác, lần 2 của mình hơi khó ra nhưng nó lại ra ngay trong 5 phút.

Về body

Vòng 1: 10/10 (bưởi, hàng real)
Vòng 2: 9/10
Vòng 3: 10/10 (nảy, căng)
Vòng 4: 9/10 (cắt tỉa gọn gàng, nước nôi lênh láng)

Cám ơn bé A99 cho buổi trải nghiệm này, cũng cám ơn em lễ tân Tô đã hiểu gu anh chọn cho anh bé quá ok. Sẽ còn tiếp tục quay lại Cẩm Thy cho những bé tiếp theo

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Chúc mừng Anh trai đã gặp được người như ý…
Cảm ơn anh đã có chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời.
Trân trọng cảm ơn Anh!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿