Q.1 - Cô bé cực râm 101 dubai luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cô bé cực râm 101 dubai luxury

Lượt xem: 987

jack5trieu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/23
Chủ đề
2
10
9
0 ₿
Loi ngoi lên SG công tác được mấy đồng nghiệp dẫn đi giải trí hát hò và massage thì ai mà từ chối nổi. Đi ở Vũng Tàu mấy lần nhưng toàn tới không chưa lần nào được hưởng cảm giác có bé lại chịu làm thư giản mà tui phải out 2 lần còn sướng hơn là tới mà tổng chỉ với 1/2 jack thôi chứ.
Đi team 4 người vào mua vé được giảm 20%. do có code camapro . Đi giấc trưa nên còn vừa đúng 4 bé trống nếu đợi thêm tầm 1 tiếng là có 3 khách xuống nữa là 7 bé, khá ổn cho sự lựa chọn vừa nhìn vào bé đầu tiên 101 là thôi khỏi nói nhiều chọn bé.
Sau khi chia tay người 1 phòng tui mới thấy đúng sg dịch vụ đỉnh thiệt, vào phòng từ cái giường kingsize đến bồn tắm được xã nước để ngâm là ưng cái bụng rồi. Vào xông hơi cũng 5ph là chui ra nó đã. Chưa kip vào xông khô thấy bé gõ cữa vào nhìn bé cái tui bỏ luôn xông khô mà xông lại bé liền. Ngọt nước nha. Lại nói chuyện tý mà cặp ngực đập vào mắt tui tỉnh bia liền.
Onsen : đúng nghia được tắm chung, bé tắm gội xa bông xong bắt đầu thoa lên người và trườn y như mấy cái jav mà tui được là nhân vật chính, thằng nhóc nó dựng cứng lên mà bé thì cứ vờn nó làm tui phải kềm muôn chết luôn mà không nổi, bé có cách bj với xoa thằng nhóc làm tui phải out luôn trong bồn. Xong xuôi bé rửa lại rồi ra lau người đưa tui lên giường, cách bé chăm khá là kỹ .
Đấm bóp: ở đây có màn này hay , đấm nhiệt tình mà thêm phần đá nóng bé chuẩn bị sẵn rất ổn.
Thư giản: Được 2 lần thư giản , lần này thì bé dùng dầu để thư giản, đổ lên rồi trườn khắp người , đi lưỡi cạ bướm đủ trò từ sau ra trước , cho tui sờ mó khám phá rồi bé kẹp thằng nhóc làm tui hết hồn ,nhưng mà chiêu đó hấp dẫn à, rồi xoay lại 6996 với tui vừa đúng bài vừa được hưởng cái vị hàu sài gòn nó sướng . Cuối cùng tui bị bé rút cạn tinh .
Phần sau thì có chút riêng tâm sự rồi tắm táp lại khá tình cảm nhưng thực chất bé theo gu thích làm tình kekeke.
Tổng thiệt hại tic tip 2tr2 ngon lành. Dịp sau lên ghé được, do bé làm ca sáng hợp giờ tui ghé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,154
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã tin tưởng dịch vụ và ghé thăm đặc khu bên em để trải nghiệm cùng bé yêu 101ạ, chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,154
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿

KhoaLeon

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
9
115
69
SG
0 ₿
Quận 1 được cái tuyển mấy em chân dài, qua kiểm hàng cũng khắt khe chứ ko tuyển đại trà như quận vùng ven hehe (Dubai ACE), đi Dubai 3-4 lần rồi mà hồi đó hông để ý vụ viết bài review trên đây hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,154
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ Dubai Luxury chân thành cám ơn huynh đã luôn tin tưởng và yêu quý đặc khu . Dubai Luxury sẽ luôn lắng nghe góp ý và cố gắng từng ngày hoàn thiện hơn ạ :2onion35: