Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Cô bé dễ thương - 03

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi Master Yi, 11/9/19 lúc 18:51.

Lượt xem: 311

1. Master Yi

Master Yi Bé Tập Massage

Xin chào toàn thể anh em. Đã lâu ko gặp các anh em. Nay xin mạo muội làm cái rp nhẹ nhàng. Trong thời gian qua, công việc nhiều quá nên cũng ko có nhiều thời gian để lên đây giao lưu cùng ae, được sự tin tưởng từ bác @Lục A Ka , nay mới có cơ hội để làm nhè nhẹ cái rp cơ sở Kim Huy.

Nhận được code từ bác, tui tranh thủ hoàn tất công việc để đi khám phá, nhưng tiếc cái hôm đó có cái party nhẹ ở cơ quan nên mãi đến 11h mới lon ton qua KH. Qua đến nơi thì được báo bé 07 đã hết ca nên thôi cứ để cơ sở sắp xếp theo qui định. Được cơ sở tạo cơ hội cho tui gặp bé số 03, ấn tượng đầu tiên là bé khá teen, cười cũng dễ thương nhưng giọng hơi khó nghe tí, nói chung là ổn.

Xông hơi và xông khô sau đó bé lau toàn thân ngồi nghỉ tí rồi bé cho tui vào bồn tắm để vệ sinh các thứ, khâu này cũng như bao người nên ko nói sâu.
    Massage khoẻ bé làm tạm được, tuy nhiên lực vẫn ổn so với mình, bác nào cần mạnh tay hơn có thể nói với bé. Sau khi massage khoẻ thì phần tui mong muốn nhất cũng đến. Bé thuộc dạng mình dây cho nên mọi thứ đều vừa với dáng em, ko quá to cũng ko quá nhỏ, em trườn nhẹ nhàng cái cặp ngực của em đi khắp cơ thể kèm với đường lưỡi nhỏ nhắn mà tê tái vô cùng. Sau đó quay người lại em nhẹ nhàng ngậm thăng nhỏ rồi BJ tới tấp, tui cũng tranh thủ khám phá khắp nơi và rồi cũng bại trận dưới tay em.

Đánh giá:
    Face:xinh, teen,..
    V1: cam Việt
    V2: thon gọn
    V3: vừa với dáng em
    V4: bao nước để xài

Tic: bác 6 tài trợ. Tip: x00. Locker 50

Cám ơn bác Lục nhé. Cám ơn anh em đã đọc bài. Chào thân ái và đoàn kết.

Hiro1510 and deedee123 like this.
    Đang tải...
  2. bonguyhiem11

bonguyhiem11 Bé Thích Massage

kết bé 03 với bé 01 , nhìn chất sinh viên.

Thần Rùa thích bài này.
  3. Thần Rùa

Thần Rùa Bé Thích Massage

thế chú có thử cặp sanh zen ấy chưa ?????