Q.1 Cô bé dễ thương 29

Lượt xem: 2,028

MrRelax

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/23
Chủ đề
2
3
4
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chuyện là trước tết tự nhiên thấy rạo cực trong người muốn tìm cảm giác lạ nên tìm qua DBTD, thấy hình bé nào cũng ổn nên chọn đại bé 29, liền nhắn tin cs đặt trước.
Con đường Đặng Dung thật yên tĩnh các bác ạ, k ồn ào như những cs khác, tới nơi ngồi nc vs a ql một lát thì locker dẫn lên phòng, máy xông mở sẵn, nước đang xả, phòng óc rộng rãi, giường to, quá ư là hài lòng.
Nay mình làm hơi mệt nên tranh thủ xông trước, được một lát thì ra ghế ngồi, cốc cốc, e gõ cửa bước bào, bé nhìn mình rồi cười một cái thì thôi rồi, muốn siêu lòng, hay do mình dễ tính ta kkk, làm quen vài câu cái bé ngồi lên đùi mình, vừa nói chuyện bé vừa mân mê cơ thể mình, mình cũng làm lại vài cái, bé hay cười lắm nhé, thầm nghĩ bụng, thôi rồi đúng gu tình cảm, xong bé xuống đồ, nhìn mà muốn chịu k nỗi, thầm dặn lòng phải lịch sự, nhẹ nhàng k bé lại sợ.

2 đứa vào bồng tắm, do lúc nãy ngồi tâm sự nên bé quên bật nước nóng, ngồi xuống bồn mà lạnh run cả người nên bé lau sơ rồi bảo lên giường luôn, do lạnh nên 2 đứa nằm trên giường ôm ấp một lúc cho ấm, k biết các bác sao chứ mình lại thích ôm ấp như thế này, xong tới công chuyện, bé đi lưỡi khấp người, làm mình cũng tê tái, rồi quay qua BJ, được một hồi lâu mà mình vẫn chưa out đc, thấy tội bé nên mình bảo bé dừng lại để đợt sau rồi làm luôn do nay a mệt.

Ms khỏe: bé làm tương đối có lực, mình thấy ổn
ms mệt: lúc này bé đi kiến, đưa lưỡi khắp người, rồi trường lên xuống làm thằng nhỏ cứ ngước lên nhìn kkk, mình cũng khám phá các vòng của bé rồi 2 đứa 69, mình lên đỉnh thật sự, cuối cùng cũng out ra, sợ k out nữa thì lại thấy có lỗi với bé, trời k phụ lòng ai.
2 đứa tắm xong, tâm sự đc vài câu thì cũng hết giờ.

đánh giá:
csvc: 9/10
V1: 10/10 (đúng gu nên mình cho max)
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8/10 tỉa gọn gàn
tic: 500
tip=tic(1tr2) + bonus tí(do bé luôn vui, nhiệt tình nên mình hài lòng)
ql+locker=cafe
ra về thầm nghĩ, lâu rồi mới gặp bé dễ thương, vui vẻ, nhiệt tình, coi nhau như ny vậy, sẽ về thăm e một ngày k xa, bác nào biết bé nào gu này thì chỉ mình nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Lux

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh đã ghé thăm và trải nghiệm thành công cùng bé 29. Chúc anh 1 năm mới an khang thịnh vượng và may mắn anh nhé!!

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Gặp bé 29 siêu phẩm DBTD hok bit nói gì ngoài mừng bác ngon trym :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
body em này bốc nha có lướt ngang em 1 lần mà chưa được diện kiến em chắc nay mai gì qua mới được :ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):