Q.1 CÔ BÉ DỖI HỜN 19 DBTĐ

Lượt xem: 1,270

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
51
0 ₿
Đã lâu không quay lại DBTĐ, nay có việc nên ghé ngang qua, đến nơi chạy thẳng vào trong gửi xe, đi qua quầy lễ tân, gặp bé lễ tân cũng vui vẻ, nhiệt tình tư vấn vé, mình nói là đã đi ở đây rồi nên em không cần tư vấn vé đâu, cho mình xem ipad đi, bé đưa ipad cho mình xem, thấy có hình 19, mình nhận ra bé này trước làm bên Kim Huy có gặp vài lần rồi, nên chọn bé luôn.
Phục vụ dẫn vào căn phòng quen thuộc, vẫn điệp khúc quen thuộc. Xông hơi được 10p bước ra, thấy bồn đã được xả đầy nước, nghe tiếng rõ cửa thì bé bước vào, và câu chuyện bắt đầu từ đây.
Bé vừa gặp bé nói, anh bỏ em đi mất tiêu luôn, không vào thăm e, mình nói do bận việc không vào được, bé nói tưởng mình giận bé không vào, Mình và bé vào bồn tắm, tắm kỹ từ chân lên đầu, sau đó đến màn làm tình nhẹ, đi lưỡi từ đùi lên cỗ tê tê nha, rồi xuống đến bụng, đang phê thì bé ngậm 1 cái mất đầu thằng e, làm hết hồn, rồi nhẹ nhàng bj 80%, 20% hj (do ngộp), kết hợp âm thanh JAV (lúc đầu hơi giả tý), lúc sau mình cũng sờ mó nên cảm nhận được âm thanh bắt đầu thật rồi, bé nói thôi để giành qua giường nha, mình ok
- Massage khỏe: đấm có lực đủ bài, túi thảo dược, đá nóng, đầy đủ,
- Massage mệt: đi xong vài đường massage khỏe em ấy nói nhỏ vào lỗ tai mình giờ e làm thái cho anh nhé. E lột chiếc khăn ra, E đổ dầu nuru trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì khỏi phải bàn đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo những âm thanh đưa ta lên đỉnh. Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là hơi khô nhưng bé cũng chịu hợp tác các bác ạ. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình rung chân quéo giò , bao nhiêu tinh túy lại nằm gọn trong miệng bé. Sau đó e tắm lại cho mình và hỏi anh ăn mì bò trứng không, em báo phục vụ nấu cho anh nha, cũng thấy đói nên OK luôn
Đánh giá:
v1: hệ cam vừa đủ sài
v2: eo thon
v3: săn chắc, cân đối với cơ thể của e.
v4: nước nôi nhiều.
Tic 900k
Tip 900k

• Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553 and Darius

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và bài viết hài lòng về cơ sở cũng như KTV
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất lần sau

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
ngon chym rồi bác hihi bé nãy bữa e cũng có đi