Gò Vấp Cô bé ngờ nghệch 00 và dàn nhân viên quá là hững hờ

Lượt xem: 1,920

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Gần đây tui có thói quen khá là tốn kém, mỗi khi đi ms là phải đi khám phá 2, 3 chỗ thì mới thoả mãn thằng em B13

Hôm nay cũng ko phải ngoại lệ, sau khi test và khá hài lòng với bé 86 thì có bàn bạc vs bác Công qua Luxury chơi trải nghiệm

Thế là đc bác Hải sắp xếp cho bé 00 theo như yêu cầu ngoan và dễ bảo. Nghe bác ấy nói vậy

Mà công nhận chỗ xả lũ này xa thật, lần đi lần mệt. Nhưng thôi lần đầu đi trải nghiệm chỗ mới thì ngại chi vết bẩn.

Từ Hoàng Gia chạy qua thì gần 20', đến nơi gặp bé lễ tân xinh xắn hỏi em nó số nhiêu thì đc e nó quăng cho ánh nhìn sắc như dao cạo

A giỡn xíu làm gì căng bé, thấy bé này có vẻ nghiêm túc nhỉ chả biết đùa là gì nên thôi làm thủ tục rồi lên phòng nhanh.

Chọn vé 69, tic+tip:1tr2

Đc ku em phục vụ dẫn lên phòng, đó nay đi trải nghiệm nên thôi bỏ qua xông hơi.

Đợi tầm 5' thì cháu 00 nó bước vào, hỏi han dăm 3 câu thì biết cháu nó đồng hương 79 mà nhìn trẻ cứ sợ gặp trẻ vị thành niên thì chết tôi.

Lân la 1 hồi cháu nó bảo sinh 2k3 đủ tuổi rồi nên cũng an tâm phần nào, nhìn mấy cháu mơn mởn mà ham, vòng nào ra vòng đó.

Con bé nó dễ thương, non tơ thật nhưng đi cùng với đó là cái vẻ ngây ngô. Ko hiểu nhiều về thế sự, giờ chú nói A cháu nói B thì trật rồi B22

Thôi đành vậy, ai biểu cái tật ham gái tơ thì ráng mà chịu. Cháu nó nhìn chung cũng ngoan, dễ bảo nên tạm bỏ qua

Chà thái, nuru cũng có cảm xúc mà ngon nhất chắc là cặp bưởi tươi rói và con sò lông nhiều nước.

Đúng là gái 20 ngon ngọt đến giọt cuối cùng, húp trọn chả bỏ sót miếng nào! mlem

Hai chú cháu vờn nhau tầm 20 phút thì thằng e tui cũng đi bụi dù trc đó đã khóc nhè vs bé 86 bên HG

Xong xuôi thì 2 chú cháu nằm phơi hàng và ôm ấp cho đến khi hết giờ tắm lại và ra về.

P/S: Thật sự bé 00 tuy ko hợp lắm nhưng chấp nhận đc có điều khá buồn khi dàn nhân viên ko có sự nhiệt tình, tui vào từ đầu buổi đến cuối buổi mà ko có lấy 1 lời hỏi thăm, ko có lấy 1 nụ cười trên môi ngay cả tô mì cũng làm cho có. Chán thật sự

Thôi coi như đây là 1 sự trải nghiệm cho thoả nổi lòng trong việc check hết ms Gò Vấp.

Đúng là 1 lần duy nhất xin dừng tại đây, sẽ ko ghé lại đây lần nào nữa.

CẢM ƠN VÀ BYE!!!!!!

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Lời đầu tiên cơ sở xin cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ, cơ sở luôn cập nhật những bé trẻ đẹp, tươi mới nhất đảm bảo làm thỏa mãn quý ae
Qua bài report của a cơ sở xin được đính chính lại sự việc như sau, do bé lễ tân khá trẻ nên có thể lời nói a k đúng mực nên bé có vẻ k vui chứ k phải là đến nỗi nhìn a như lời nói đâu ạ
Còn lại thì bé 00 làm cho a rất tốt và thái độ a cũng rất vui vẻ và ở trên a cũng đã xác nhận về cách bé làm cho mình, a cũng đã rất hài lòng nên ôm bé đến khi hết giờ luôn đó ạ.
Cơ sở luôn tiếp thu ý kiến của các bác để ngày càng hoàn thiện hơn với đội ngũ lễ tân ktv trẻ nên có lẽ đã k làm hài lòng bác nhưng cơ sở cũng phải đính chính lại sự việc. Cảm ơn bác

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Xin chia buồn cùng bác. Mà làm sướng như thế mà vẫn không hợp. Lạ chỗ không hợp gu bác mà vẫn nằm ôm ấp đến hết giờ, ngon ngọt húp không sót miếng nào là sao ta, nghe cứ sai sai. Bác vào hỏi lễ tân nhà người ta số bao nhiêu thì chưa ăn gậy là may rồi đấy.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ có lẽ k đâu ạ, tại cơ sở với dàn ktv cực kì trẻ trung phải nói là rất đẹp chứ k phải đẹp bình thường với kĩ thuật tốt như vậy, chỉ k hiểu là bác chủ topic k hài lòng cơ sở về dịch vụ gì, cơ sở xin được bác ý vào đính chính chứ đôi khi nếu bác đi chơi mặc dù đã tuyệt với như thế rồi nhưng vẫ khiển trách thì cơ sở thật sự cũng k biết phải làm gì hơn để làm hài lòng nhưng vị khách như thế này

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Bỏ qua bé 00 và lễ tân, cái chính mình muốn đề cập trong bài review này là trải nghiệm ko như ý về mấy em nhân viên.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Cảm ơn bác. Cái chính mình muốn đề cập là về mấy em nhân viên phục vụ!

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ vâng bác, cơ sở có bạn cskh riêng nhưng lúc đó bạn ý đang bận tí công việc riêng nên đã k thể tiếp bác ngay lúc đó được nên mong bác thông cảm
Các bạn còn lại là phục vụ nên công việc chính là locker và phục vụ đồ ăn nước uống nhưng đã không làm hài lòng bác, cơ sở sẽ tiếp thu và chỉ bảo lại các bạn để lần sau bác sẽ có trải nghiệm tuyệt vời hơn, cảm ơn bác đã góp ý để cơ sở ngày càng hoàn thiện hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
thế nãy thấy bác chê là bé ko hợp mới thấy sai sai, ae đi chơi vui vẻ là chính thấy như bác review thì bé cũng khá ok đó chứ mà bác khắt khe quá thôi

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Đúng rồi, mình muốn cs có sự cầu thị khi đc ae góp ý chứ ko chỉ những review khen vuốt đuôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.