Q.1 Cô bé nhỏ và tấm vé gia hạn may mắn

Lượt xem: 825

hoangtran

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/4/20
Chủ đề
3
8
3
0 ₿
hi các anh em CĐMS, không biết số em đó giờ sao chơi mấy cái trò hên xui may rủi thì 99% là xui
Không biết sao nay hên được xíu xìu xiu là trúng cái LBMM.
Thế là phi ngay đến Dubai TĐ
CSVC: Mọi thứ thì ok k gì bàn cãi
Vô thẳng cô bé nhỏ 99 may mắn nhé. Túm gọn 1 câu 100% perfect với bộ bodysuit của ẻm không gì chê được.
Không có thời gian viết nhiều . Chúc cơ sở ăn nên làm ra. có nhiều em mới cho mấy ae tận hưởng. Tui thì chắc dính 99 rồi.
Tic: from anh Dory with love :D (trúng LBMM)
Tip: ai sao tui vậy :D

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Bác cầm code thì viết report cho xem được chút đi, viết kiểu này ko trúng là phải. Đọc không có cái 1 thông tin gì để tham khảo.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Cầm code đi mà viết vậy thì thua thật.
Nào là 100% per, sợ nhất cái câu “ không có thời gian viết”
Mod @Dory tag nhẹ Mod vào xem :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
xin cảm ơn vì bài viết cực kỳ chất lượng và cảm lạnh

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,294
1,685
850 ₿
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm
MOD đã cho gia hạn nhưng một bài viết như thế này thì không thể chấp nhận được
BAN EVENT 3 LẦN ĐỐI VỚI MEMBER @hoangtran
(trúng 3 lần code free để được gỡ ban)

• Like

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
xui luôn chia buồn cùng thớt, biết làm sao để được trúng 3 lần gở ban đây, lời cảnh tỉnh cho các bạn sau nên ghi report ok xíu, có khen có chê chứ nhìu ông toàn khen 100% như ông này thì làm thế méo nào có chuyện sụp hầm, mà thực tế thèn éo nào đi massage mà chả từng sụp hầm bởi vậy mới có diễn đàn cho chúng ta chia sẽ

• Like