Gò Vấp Cô bé tấu hài 19

Lượt xem: 1,301

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Quay về Galaxy Gò Vấp cuối tuần, book bé A19 với lễ tân. Cũng không mong chờ gì nhiều do nay mình cũng hơi mệt mệt, chỉ muốn vào thư giãn xả stress. Vào phòng ngồi được 5 phút thì bé vào, đập vào mắt mình là cô bé siêu cute , nở nụ cười tươi chào mình, bé nhí nha nhí nhảnh lắm, làm bao mệt nhọc của mình vơi bớt được 1 phần. Bé ngồi trên đùi mình và tám chuyện các thể loại, bé rất hay cười, hình như bé biết mình cười xinh nên cười nhiều lắm các bác.

Ngồi được 1 lúc, bé rủ mình vào tắm chung, bé tắm rất kĩ nha, từ đầu đến chân, chà người ko xót miếng thịt nào, +1 cho bé. Bé cũng nâng niu thằng em của mình 1 chút làm nó cũng hơi cửng lên. Bé hỏi anh thư giãn ở đây hay lên giường, do cái bồn tắm ở dưới máy lạnh, thấy bé co ro thương quá nên lên với bé lâm trận trên giường.

Bé bắt đầu thư giãn lần 1 cho mình, bé đi đường lưỡi, đường miệng rất khéo, kèm theo tiếng chụt chút rất phê. Trong lúc thư giãn, bé cũng hay hỏi han "sướng không anh", "anh phê không", "em thổi cho anh nhé" làm mình càng chịu không nổi, mình hỏi bé cho mình sờ "cô bé" được không, bé hiểu ý đổi tư thế cho thuận tay với mình , thì nước đã ra quá trời rồi, bé cũng cắt tỉa gọn gàng nên sờ thích lắm các bác. Sau một hồi vùng vẫy mình cũng out ra trong sự sung sướng.

Bé lau cho mình rồi vào bồn để vệ sinh cho bé, thấy mình nhìn bé mãi, bé nói "đợi em xíu đi, em lên đấm cho anh rồi ăn thịt anh lần nữa", nghe thích thật sự. Về bài khỏe, do bé có học nên đánh rất tốt nha các anh trai, đánh rất lực và đã lắm, có nhiều bài mới lạ đúng chất massage khỏe, mạnh dạn mình cho 10 điểm.

Sau đó mình với bé nằm tấu hài với nhau, phải nói bé này tấu hài siêu vui, kiếm chuyện để nói nhưng trong sự hồn nhiên và dễ thương á các bác, giỡn mãi không thôi. 2 đứa như người tình mới yêu nhau vậy, ôm ấp rồi xà vào nhau, rồi bé nằm trên người mình mút lấy ti mình vì bé nói rất thích mút ti. Thằng em của mình lại cửng lên, thế là bé tranh thủ làm lần 2, bé liếm vào tai mình, hôn môi mình, hôn ti mình, ngậm thằng em mình, rồi quay ngược hôn tiếp môi mình, hôn lại ti mình, tay xào nắn thằng em và bùm, 1 tràng pháo bông bùm nổ trong sung sướng.

Bé vệ sinh cho bé và mình rồi tám với nhau 1 lúc mới chịu thay đồ. Lúc thay đồ, có nghe tiếng mở cửa ở phòng kế bên, 2 đứa lén lén nhìn ra chỗ hở của cánh cửa, mình hỏi ai vậy bé, bé nói khách á, mà khách này bé đi rồi, và 2 đứa cùng cười khúc khích, bé dắt mình chạy ra ngoài thang máy vì sợ khách thấy bé. Trong thang máy, bé lại tiếp tục giỡn vs mình cho đến khi chia tay bé tại sảnh trong niềm tiếc nuối

Mình vào Galaxy trong tâm thế rất mệt, nhưng khi mình về, mình luôn nhoẻn miệng cười trong lúc đi khi nhớ lại 110 phút với bé, thật sự vui. Sẽ còn gặp lại bé nhé.

Body của bé, mình đã xin phép bé chụp lại 1 tấm để các bác thấy được body thực tế của bé nha. Hoàn hảo nha các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: ZzDragonzZ

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!