Cô bé tháng 5 của Đại Nam

Lượt xem: 4,690

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Tềnh hềnh là có gì tốt thì chia sẽ cho anh em cùng vui nên hôm nay lox có tý niềm vui chia sẽ đây.
Trưa hôm nay khi vừa xong công việc thì theo tiếng gọi con trym lốc cốc vào xem anh em có rp bé nào hợp gu không thì thấy bên ĐN nhiều chân dài và teen , không chần chừ phi ngay qua .
Vừa vào thang máy bắt đầu lẩm bẩm số xem số nào thì tháng máy mở cữa bổng thấy một em dáng cao cao vừa bước vào, hỏi ngay phục vụ em mới vào cả hả, book cho anh nhé. B11B11B11
Vận may đến rồi , vào mà gặp ngay gu thì chịu sao nổi, nhanh chóng tắm táp, xông hơi tý , khỏi chà lưng ngâm chân gì, đi lên luôn.
Bé số báo danh 05 . Đó là lời dặn dò của chú pv lúc nảy keke.
Vào phòng được tầm 5 ph thì em xuất hiện, ui mẹ ui sao mà xinh thế này , mà nhìn khá teen nữa. Em nhẹ nhàng chào cái mà lox muốn xìu lòng luôn B05 thôi nằm cho mát xờ xa cái đã.
Đi ĐN cũng nhiều nên khá biết bài ở đây cứ năm hưởng thụ thì em làm sẽ tốt thôi đừng táy máy quá, hỏi thăm thì được bết bé tròn 18 , và cách tiếp chuyện bé rất vui vẻ, làm lox cảm thấy hài lòng lắm. Phần mx khỏe thì tạm ổn vì lox đi mx khỏe nhiều nên đô khá cao keke. đến phần mệt.
mát xờ xa mệt , mặc định chỉ hj thôi thế mà ngay từ lúc nằm sắp bé đã tặng vài skill khá kích thích rồi kkee. và bắt đầu nằm ngữa lại được ngắm nhìn bé kỹ hơn, ui choa , xinh phết, có lẽ từng đi ở đây nhưng đối với lox thì bé thuộc dạnh xinh và khá thân thiện nữa, và kỹ thuật thưa giản bé khá biết chiều khách, cứ nhẹ nhàng mà hưởng thụ nhé mấy bác.đều gì đến cũng đến, thằng nhỏ được chết trong bàn tay của người đẹp thì chả nào an lòng, em lau sạch sẽ rồi bóp đầu tâm sự với em, biết em làm ca 12h nên lúc vào là gặp em hehe.
Dự đoán em sẽ học hỏi thêm nhiều skill mới từ các lão làng đây vì với thái độ vui vẻ, của em rất mang lại cảm giác cởi....mở của các bác kekeke.
Tổng kết, một buổi trưa hài lòng.
Tic phòng thường
Tip 4x (vì em đẹp kekeek)
Hẹn gặp em trong dịp gần đây nhất, lo ngắm mà quên vụ lấy zalo bé hichic

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Bé này khuôn mặt teen, dáng đẹp, skill bình thường thôi ... làm hơn nửa năm rồi, rất thích hợp anh em nào thích teen

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Sau một hồi đấu tranh quyết liệt. Cuối cùng chọn qua thăm bé này khuakhua

MrxXx