Q.1 Cô bé tờ râm râm

Lượt xem: 834

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Chiều vừa tan làm trên đường về thấy trời chuyển bèn ghé nhanh vào siêu thị nhắn với gấu mua ít đồ với sẵn trú mưa, may nay gấu tăng ca thế là có thời gian hú hí liền. Chạy qua Dubai tắm cái cho mát.
Cảm giác đi masssage mà thiếu tý hơi men cũng hơi khó chịu nhưng vì 7 chịu nên cũng ráng. Nay hứng sao gọi lại bé 39 để tìm tý cảm xúc râm rục, lên phòng ngồi lướt TikTok tý là một giọng nói em chào anh nghe là sướng lỗ tai. Em sà vào lòng cỡi từng cúc áo cho tui rồi hôn nhẹ ti bắt đầu em mò tìm thằng nhóc trong khi tui ngồi mò khe suối em cứ kích thích thế nào đến lúc em cỡi áo tui rồi tui bỏ chiếc quần ra bước vào bồn cùng em vờn nhau trong bồn. Em rất biết chiều theo bàn tay hư hỏng của tui được sờ bóp len lõi khắp hang cùng ngõ hẻm ngập lụt của em rồi đến lượt em cũng bắt đầu úp mặt xuống ngậm lấy thằng nhóc để nó cũng được cảm giác ướt át như ngón tay tui đang nhịp theo cô bé em. Sau một hồi phê pha tui bắn một phát cho thiệt là đã. Em còn vuốt cắt cho cạn rồi mới rữa lại đưa tui lên giường.
Nay người hơi sung nên vừa nằm lên lại thích vờn với em hơn. Tui ôm em hôn bú nó đã cái nư, nhất là lúc bú bướm em nó cứ ấn ấn tui làm kích thích bú càng sung đến lúc đã thèm thì đến lượt em bắt đầu đề tui ra quần với vũ điệu nurru từ mặt sau ra mặt trước em cạ làm tui lên bờ xuống ruộng. Nhưng một lúc tê tái ấy em chuyển qua thế cả hai cùng chủ động. Thế 69 em để vừa tầm húp của tui. Cứ tiếp tục mà vừa được chăm sóc thằng em thì còn gì sướng hơn. Sau 7749 lần ngụp lặn tui được em kéo cò cho lên đỉnh. Nằm nằm thấy ngàn vì sao bay xung quanh.

Phần cuối em đưa tui ra tắm lại còn nhiều khiếu gọi coi thằng nhóc dậy chưa mà nó hết chịu hợp tác rồi. Về tẩm bổ đe có sức lần tới làm 3 phát xem thế nào với em.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé... chúc huynh thật nhiều sức khoẻ:cuteonion41: