Tân Phú Cô bé với nét đẹp sang chảnh

Lượt xem: 1,698

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Công Minh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
2
13
0
0 ₿
Chào tất cả các anh em trên congdongmassage chuyện là hôm bữa có thấy được một bài viết về cơ sở luxury tân phú thì thấy khá okie nên là hôm nay thu xếp thời gian chạy một mạch từ gò vấp lên tân phú để trải nghiệm thử .
Và tới nơi nói về phần cơ sở vật chất thì do là cơ sở mới cũng xây khá là hoành tráng, phòng ốc cũng xịn sò, rộng rãi,thơm tho .
Về phần KTV thì sau khi nghe tư vấn vè và coi hình các bé thì mình đã quyết định chọn bé 616 .Xong rồi được dẫn lên phòng xông hơi trước ,xong hơi được vài phút thì bé bước vào đúng là không làm mình thất vọng .Xong bé bước vào thì đúng gu mình luôn ,một cô bé mũm mĩm ,dễ thương mà còn nói chuyện vui vẻ nữa ,nói chuyện khá hợp gu với tui luôn .Bé bắt đầu vô phần tắm đi vài đường skill là chút nữa khiến mình ra trong bồn .
Tiếp đến là phần massage khỏe bé làm khá có lực , đầy đủ các bài đá nóng các kiểu cực kì thoải mái .
Xong tới phần massage mệt thì miễn bàn ,vừa kỹ thuật vừa nhẹ nhàng tình cảm sao mà chịu nổi .Sau đó vài phút thì mình đã không chịu nổi và phụt tất cả lên mặt bé luôn .Xong xuôi hai anh em nằm ôm ấp nhau một hồi thì bé dẫn mình đi tắm lại lần 2 rồi phải tạm biệt bé tại đây .

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.