Cô Cá Có Code 9

Lượt xem: 867

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
170
Thời gian thấm thoát lưa thưa, vô diễn dàn lướt lướt, comment ủng hộ cô Cá, ai dè trúng thật. Code Cẩm Thy xa tít, lọ mọ trời chiều cũng tới, xách cặp lên đường thì cuộc hẹn ngoài giờ ập đến. Haizzz, ko đi ko đc. Đêm xuống mà rầu, ko trả bài cho Cá được, nhắn tin so ri thôi.

Hôm sau lại commnet cho Cá, Cá lại bảo trúng rồi, bù đắp lại đê. Con số Cá đưa là số 9. Ui chao, mới thấy new post mà đưa cho Pas rùi, Cá kute quá. Hixx, hôm nay hủy hết kèo các thể loại... để bù cho Cá.

Alo cho hotline, giọng nữ.... Ồ ko lẽ bé Xu ah ta ? Hẹn 10p tới mà 2p tới cái hầm rồi, lên ngay thượng tầng. Cửa mở... Ồ không phải Xu, chút bùn rơi lả chã ngay quầy. Đưa hàng nóng và kèm tí quà cho cô quầy, lầm lủi đi vô đợi, uống nước suy nghĩ bla bla bla...

Tks e trai phục vụ nhiệt tình, mặc đồ hao baber shop ghê, tặng ít cafe sửa rồi một mình trong căn phòng quen. Vừa quay vô kéo khóa là có tiếng gõ cửa, giật cả mình mém té. Tay cầm khóa quần, mắt tia 1 đường thì: nét mặt có phần hao hao ai đó đã quen, chỉ có vòng 3 là khác biệt khá to, hihi.

Lột đồ, em đứng đó nhìn mà Pas ngại hết sức, tu nhanh hớp nước lạnh rồi vô lò hấp cho tỉnh táo. Hấp lò ướt 10p, nóng quá chui ra, lại hết hồn vì em ngồi ngay cửa đợi, mém vấp va vào lòng em, kakaka. Em bảo qua lò khô đi anh cho đỡ nóng. Lại vô lò vẩy nước, hít sâu cho phổi giãn ra... Lỡ tay ào 1 phát, u ơi... hơi nóng phọt ra cay nóng ngùn ngụt. Nhớ lúc đi tập PCCC, nhanh chóng lấy khăn bịt mặt, xô cửa vẫy tay S.o.s...

Em lau người, tám vu vơ, tắt máy lạnh, bóc nho cho ăn, cười mỉm... Nhìn góc nghiêng lại nét quen mà ko nhớ, nặng cái đầu quá nên đành dòm chỗ khác cho bớt căng... Nhưng lại gặp chỗ kì lạ, căng lên lun, hihi.

Tắm kỹ cho Pas, cho nằm đắp khăn kín cái mông xong em mở máy lạnh rồi đi lấy đá nóng. Pas nằm phè im lặng chỉ thở, còn lại cho em làm khỏe cật lực:
- banh càng bóp chân,
- đấm đá, đi gối, chặt đốt sống, thái thịt ... lưng, eo , tay và vài vùng kín mở,
- đá nóng dễ chịu, tuy nhiên vòng 3 ấm cộng thêm tí lực nén càng lan tỏa,
Pas tớm gọn thôi vì em làm khỏe khá tốt.

Trong hình dạng tôm, em bảo dưỡng da cho anh nhá... rồi rầm rập con xe uốn lượn trên ray, ghé các trạm để bắc cầu qua sông suối. Em quỳ nhổng mông hòa nhịp với Pas vô hình chữ T và kèo chống tam giác, lắc lư lắc lư... Tiếng khít chùn chụt từ chân đến đỉnh con đê, tiếng ồm ộp va đập, tiếng rên khẽ khi hay tay bấu 2 bầu ngực siết nhẹ. Vỡ đê để nước về hạ lưu.

Nằm nghỉ, em ngồi phía trên xoa đầu, Pas xoa cái khác, tay ko để yên vì sợ chuột rút. Em ngồi ngang, chống tay ngang bụng Pas, lại hư hỏng với 2 cái tay, em la cái này là cái kia nó trốn vô bụi... Cà cưa muốn vỡ đê mà cúp cầu dao ngay, cái gì cũng từ từ để giữ cho lần sau. Cơ mà ra phòng, Pas tạt vô xả nước mà quên khóa cửa, đi ra em lại đứng trước đợi, khổ thặc, bị nhìn trộm nữa các bác ah.

Em và quầy cùng đợi và tiễn vô thang máy, ấn nút và mất hút.

Tổng quan: chăm sóc KH tốt, xinh, vui vẻ và chìu chuộng nâng niu KH, Pas hơi kỹ nên cho 7đ cho mọi thứ nhé ae.

Có khi lần sau gặp lại là bê rọ bắt cá đấy ae. Hii.

Chúc sức khỏe AE.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
  • robotbua robotbua:
    yociexp36 nay t2 ít rp quá , hic
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    hóng bài bác
  • robotbua robotbua:
    Còn đâu mà hóng bác,kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    không đưa số điện thoại lên đây nha bác
  • nhimxu nhimxu:
    Good morning ae
  • P p4pjb0ss:
    Cho hỏi mấy sư huynh bên phú nhuận nên đi massgae nào ah, e thì để ý mường Thanh và minh tâm phú nhuận ah
  • Tây-Môn-Khánh Tây-Môn-Khánh:
    Bác nên đi king 69 vẫn còn giảm giá á.
  • loveofsex loveofsex:
    chào ngày thứ ba cuối cùng của tháng keke.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    chờ bác lục từ sớm đến giờ
  • 123 zô 123 zô:
    Cho e xin địa chỉ 1 vài nơi oke với ạ =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    bác quận mấy, vào có ghi mấy cơ sở đó bác
  • 123 zô 123 zô:
    Ở Huế bác ơi =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ra Đà Nẵng ok hơn bác
  • Kim Giang Kim Giang:
    Huế hem ngon .
  • 123 zô 123 zô:
    Biết là vậy, nhưng e đang ở Huế chơi mà =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    trước tui ra đó cũng phải treo luôn 1 tuần, hic. không thì toàn mấy cái tới luôn à. kg hứng lắm
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
    Nay có điệp vụ không bác Lục?
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm mới cơ sở Massage Dubai Tân định,anh gửi đến cặp số may mắn là 1-9
  • vungoimora vungoimora:
    từ 1-6 thôi bác chơi đâu ra đến 9 vậy kkk
  • Dory Dory:
    Cả nhà cùng tham gia event nhé.

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    681
    Chúc mừng đạo huynh. Tay đạo huynh thơm thế trúng code hoài nha

yukivica

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    em vói em 10 thì bác thấy bé nào làm tình giỏi vậy

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    170
    em vói em 10 thì bác thấy bé nào làm tình giỏi vậy
    Cái này khó nói quá, đa số như nhau, chăm sóc tốt hết pác, pác đi hôm nay chưa đc thì mai, mốt, hôm kia nữa, riết là iu lun ngay, hii

6sauchin9

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    68
    để hy vọng chị cá độ cho cái vé hihi

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    670
    bé này face nhìn hợp gu lox hehe.

LenhHoXung

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    66
    Chúc mừng pác nhé, phải pé này mới ko pác

nhimxu

Cộng Tác Viên Tập Sự
    Reaction score
    116
    :( sorry bác chứ văn bác e đọc khó vào quá.

yukivica

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Cái này khó nói quá, đa số như nhau, chăm sóc tốt hết pác, pác đi hôm nay chưa đc thì mai, mốt, hôm kia nữa, riết là iu lun ngay, hii
    face nhìn ưng quá, tiếc lúc vào thì em vừa lên, lúc ra thấy em . tính book suất nữa gặp mà thôi không nên .

6sauchin9

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    68
    chắc Xung tui phải vô làm vài chiu bóp vếu long trảo thủ, nhất dương chỉ, hoặc 69 thế kiếm với ẻm mới được kkk
    hem biết bác kịp làm gì hok hay vào bị em nó đè ra rồi

XuanNguyen5259

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    62
    Nên đi osen, còn đi thái ai cũng vào đòi vậy thì chắc tội em nó

XuanNguyen5259

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    62
    trừ khi mấy em thích thì mới sướng chứ bác, nên theo tui chắc nhất cứ đi vé tắm cho cả 2 cùng sướng .

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.