Có cách nào để mấy em "giết" trước, cứu sau ko nhỉ ?

Lượt xem: 4,365

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Sau những màn xoa bóp thì nằm ngửa ra cũng là lúc chuẩn bị "mệt", cũng chả hiểu tại sao lại đi theo quy trình này nữa vì mình thấy nếu hành xử ngay lúc đầu sau đó xoa bóp có phải khỏe hơn như vậy ấy chứ, nhiều lúc đang khỏe vào xoa bóp nên cũng khỏe hơn nhưng sau cùng lại bị mệt.
Có cách nào gợi ý nho nhã kêu mấy em giết trước cứu sau không vậy các mem pro ?!

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿

Xử trước cũng dc mà, vào nói em nó là được thôi.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Vô em nó nói anh nằm sấp lại đi anh thì bác nó thôi anh thích nằm ngửa trc là em nó biết thôi mà.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Cái này bình thường mà,em toàn làm 2shot,vào làm 1s,đấm xong làm s nữa

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
bình thường mà bác, hôm nào hứng quá làm 2 shot, ứ quá làm 2 cái mới dễ chịu, gọi số nào ddcn hay quen vào là phang phập :D ..... cuối cùng làm phát nữa xog về zzzz

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Mình cũng thix 2 shot giống bạn đó nhưng quan trọng là mở lời sao cho tế nhị kà, ko lẽ em mới bước zô là kêu " e sục cho a trước 1 cái đi rồi sau thêm cái nữa", mắc công bị e nói ham hố mặc dù là ham hố thật :D

Cái sáng kiến này hay, mình sẽ ghi nhận chiêu này, đúng là cao thủ zậy cũng nghĩ ra đc :)

khoaivuto

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/7/14
Chủ đề
0
15
1
0 ₿
1 phát thôi còn chừa về phục vụ bà xã nữa chứ. Mình từng nhiều lần bị em nó làm phát 2 nhưng ê chim hết chổ nói, đầu gối rụng rời, nên bi giờ tôn chỉ là 1 phát thôi.

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
bác cứ nói thư giãn cho a trước đi em, là e sẽ cầm dầu ăn lên, bác 30s là xong. sau đó đấm bóp, bác sẽ nằm miêng mang, phê phê, lát sau lên lại, lại đòi e thư giãn tiếp cái thứ 2, thế thui có gì dau mà bác ngại ngùng nè. Em đi quen rồi nên khi e vừa bước vào là em đã bay ra bóp mông, bóp ngực e,...xịt túi bụi, văng tùm lum rồi ( kaka do ức chế 1 tuần) sau đó mới thực sẽ là xoa bóp,cuối cùng là 1 shot nữa hí hí

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Đi masage mà còn lịch sự nữa hả mấy bác???
Có bác nào vào đó mà không bóp vú ko?
Cứ nói thẳng " làm anh 2 shot thôi"
Cần gì đi lòng vòng. :D

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Mấy bác nói nghe kinh thế mấy em vào đọc sẽ sợ luôn ! Mấy em chỉ thích bác nào lich sự ko so mó lung tung và nghi bậy bạ , cứ để tự nhiên chuyện gì đến sẽ đến thôi ! Vô matxa mà xu trước rồi thì mệt và chán vì mất hứng thú , cái gì từ từ vẫn sương hơn ....

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Còn tùy bác, nếu em đó chưa quen thì tất nhiên từ từ lịch sự rồi, chứ có em đi mấy chục lần, gặp nhau hiểu rõ rồi thì lịch sự nữa nó kì lắm, tự nhiên vô là e đã sáp vô mình, tuột quần mình rồi chứ mình chưa động thủ gì hết ah. Thoái mái cởi mở vậy đi nó mới vui bác ah.

anbui3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
vào đấy thì Bác muốn thì cứ nói đại cho em nó, em nó nghe là hiểu ý liền thôi...j mà phải ngại chứ

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Mấy chú đã vào đây thì em ấy đã hiểu rùi, lúc nầm xấp ỉnh ỉnh mông lên, nói em "anh thôn thốn rùi em ui" haha e bảo nằm ngửa ra liền, nhưng cũng tuỳ nha, có lần đi trúng em hiền quá cũng chán, bảo muốn rồi em ơi mà nó cứ kêu chờ đi anh lát mới tới phần thư giãn, hic tới đó ra 1 phát hết cmn giờ rồi dau còn phát 2 nữa, nên khi đi mình lúc nào cung đọc rp hoặc bo looker để có một em vui vẻ chứ gặp em hiền thì coi như buổi đó còn chán hơn ở nhà quay tay xem JAV nữa