Gò Vấp Cô chị gái vô cùng nhí nhảnh ở Luxury

Lượt xem: 1,868

pham thanh phuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
5
44
7
0 ₿
Lần trải nghiệm trước là đi thử con em rồi ( mang số 31 ) giờ hôm nay quyết định đi con chị nha haha số 16. Hên là lần trước có xin số anh quản lí nên giờ chỉ cần gọi trước thôi là ok. Tới nơi rồi đá chống xuống là thấy pv đứng kế bên chào mình rồi. Vô quầy gặp luôn anh quản lí và em bé lễ tân xinh đẹp book vé tắm cho nó ngon lành rồi ngồi đợi uống trà .

Lên phòng xông hơi các thứ, mùi phòng xông khá thơm, xông hơi lên nhanh. Ngồi được tí thì bé vào nhìn bé này mặt dâm cao tầm 1m58 bằng con em. Ngồi nói chuyện với em được xíu thì vô trận chiến. Cởi bỏ hết đồ ra thì mới thấy em này cũng gu mình , ngực thật tự nhiên không sệ lắm nha. Nôn quá nhảy vào tắm cùng em thôi chứ sao nữa. Mà mình công nhận em này dâm ngầm mọi người ạ, mới vào tắm mà chưa gì đã nghịch thằng em của mình rồi, nghịch cho nó cửng lên luôn. Bánh mì kẹp xúc xích tươi không cho thằng em mình một giây phút để thở luôn mà, gồng mình cản em lại mà mời em lên giường để vào bài massage.

Vào bài massage thì em này đấm tốt đầy đủ quy trình trong bảng giá và không hề thiếu xót cái gì, còn hỏi mình là có còn nhức chỗ nào nữa không để em đấm bóp tiếp cho. Khá tận tình chu đáo, chịu khó nhiệt tình và quan tâm không hề có thái độ công nghiệp làm cho qua loa để xong khách anh em ạ. Em bắt đầu đổ tinh dầu dưỡng thể lên người mình và bôi khắp nơi trên cơ thể, bắt đầu trườn và chà ngực em là ngực tự nhiên nên có khoái cảm lắm các bác ạ, đi lưỡi đi khắp nơi trên cơ thể mình luôn á chứ. Rồi khúc mà ai cũng mong chờ, bé lật người mình lại và bắt đầu những kĩ năng tuyệt đỉnh của bé. Chỉ để bé làm cho mình không thì ngại quá mình xoa lưng, nắn mông, bóp ngực, đủ cả. Sờ đùi nó là cái cảm giác gì đó lạ lắm mn, cái cảm giác như sắp đến đích, nôn nao hồi hợp cực. Lần mò theo hai bên đùi để đi đến vùng tam giác vàng, tay mình sờ lên bím em. Wao, ít lông lại còn múp múp, sờ thôi mà mình đã thấy hào hứng rồi. Ngón tay mình cứ mãi mân mê bên ngoài bím em, hai cái mép dài dài trong thú vị làm sao. Mình ấn ngón tay vào sâu hơn phía trong, một cảm giác lạ lẫm xuất hiện. Hai mép bím em siết chật, áp sát ngón tay, cảm giác như em còn zin vậy. Sự hào hứng càng được dâng cao trong lòng mình. Mình bắt đầu nhấp nhấp ngón tay để kích thích em. Em ngậm lấy ciu mình và BJ kĩ năng thì khá ok thỉnh thoảng cạ răng xíu cũng vui. Mình vừa nằm ngắm em vừa tận hưởng giây phút huy hoàng này. Bé bắt đầu tăng tốc lên mình đang nằm thư thả mà cũng phải đến lúc gồng mình lại để kiềm nén, nén được lúc nào hay lúc đấy và out luôn r haizzzzz, thật là khó tả đi đó mà =))))). THui xong cuộc chiến thay đồ xong và đi xún thui.

Đánh giá chung :
KTV 16 : tướng múp rùm rụp luôn nha, thái độ quan tâm vui vẻ và chiều khách rất chịu khó nhiệt tình nha. À lúc mình trải nghiệm bé này thì mình mới biết là bé nói chuyện khá là nhí nhảnh dễ thương. Một con số hợp lí cho các ông nào thích mấy bé tương tác với khách nha phù hợp với mọi bác luôn bé này như kiểu thích ứng được với môi trường luôn á chớ.

Tổng thiệt hại
tip = 350k
tic = 500k
pv = 50k

Kết thúc một ngày cho hết tò mò, ai mà đi lâu năm ở cơ sở này thì cho con số nào ngon ngon để mình đi trải nghiệm thử và viết rp nhé hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành thời gian tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hi vọng sẽ được tiếp đón anh thêm lần nữa đảm bảo sẽ không làm anh thất vọng ạ !