Q.7 cơ duyên định mệnh cùng 38

Lượt xem: 978

xaxoiqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
21
0 ₿
nhà gần ngay cơ sở windy đây , nhưng đó giờ chưa dám bén mảng lại những cơ sở gần nhà , má nhà có con dợ quan hệ rộng các bác à , đi tới đâu cũng biết , đi tới đâu cũng quen hết , con dợ tui cũng có thể nói là dân xã hội các bác ạ , bên khu tui ẻm cũng kha khá gai đó các bác , dc hôm có thằng em đồng nghiệp nó tận nhà đón rước đi nhậu , nên 2 anh em đi xả stress bữa. hôm đó có hú hí trước rồi đi xe grab mà đi grab 4 chỗ cho đỡ phải lo nhậu gần nhà rồi có gì tấp quá bên windy2 luôn . trang phục thì kh cầu kì chỉ là quần short , áo thun , với cái nón đồ cho nó kín kín xíu kkk.
ghé cơ sở 2 anh em cũng kha khá say rồi nên dô phiền lễ tân xíu , hỏi này kia quá trời mà toàn hỏi về mấy bé KTV không , má tại ở nhà coi thấy cơ sở quá trời bé ngon lành mà kh biết tới lượt mình sao , tui thì được lễ tân tư vấn cho bé 38 nên dứt luôn
sơ sơ bé 38 : duyên dáng , cười khá xinh , body ổn áp kh thừa thãi gì hết
v1 hệ cam tròn
v2 mềm mại , mượt cứ phải gọi là mà
v3 căng tròn , chắc thịt lắm
lên phòng ngồi xông cho ra hết rượu hết bia , 5p là bé vào tui ngồi xông tầm 10p là ra. bé lấy khăn thấm thía cho hết mồ hôi này kia , nói chuyện giao lưu văn hóa xíu , rồi cũng bé vào tắm luôn. dô bồn bé tắm phải nói là đỉnh , sạch sẽ , kĩ càng phải chi mà con dợ ở nhà mà nó chịu tắm cho tui giống mấy em này thì hay biết mấy nhờ kkk.
phần khỏe bé đi đủ bài , đủ lực nữa , bé còn hay thường xuyên hỏi han tui , có đau không rồi quá trời câu chuyện mà bé chủ động trước. phần khỏe này chấm bé 8/10
chuyển qua bài thái bé trải đều những cái hôn đi quanh người , đi lười này kia làm tui vừa nhột mà vừa được sướng nữa cảm giác nó tới con cặc lắm các bác. tiếp đến bé dùng cặp dú cà khắp người , nứng lắm rồi nên kêu bé qua bài 69 coi sao má mà đang tính húp cái tự nhiên nhớ lại còn con dợ ở nhà nên thôi chỉ dám dúng cái tay móc móc lấy vị th các bác. sung sướng với bé tầm 10p gì ấy là tui out tứa lung tùng luôn.

tui đi vé 2shot 800 cành mà tối hôm trước lỡ quốc với con dợ 3-4 nháy rồi nên nay làm 1shot thôi , mà có code camapro nên được giảm còn 600 cành
tip thì gửi bé 800 bằng giá vé gốc nhá các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @xaxoiqua đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.