Có duyên mình sẽ gặp lại nhau ......

Lượt xem: 2,482

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Vừa nghe tin ở bên Shiatsu vừa mới mở thêm gói dịch vụ mới, thế là trưa nay vừa tan ca xong là chạy qua đó test thử xem như thế nào. Đến nơi tầm hơn 12h, cứ nghĩ là mình đến sớm nhất, thì hay tin đang full phòng. WTF, thế là thế vẹo nào. Chưa gì đã full phòng là thế méo nào. Hỏi rõ hơn thì biết là anh em vô đông quá, thế là full phòng thôi. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt.

Ngồi chơi xơi nước xíu thì có thằng bạn gọi đi công việc, nên hẹn quay lại sau. Giải quyết công việc ổn thỏa cũng gần 3h, thế là như đã hẹn, quay lại Shiatsu “ để được “ hi sinh để về viết rp cho anh em. Đến nơi hỏi thì có phòng, mua vé và được lễ tân mời vào phòng chờ để bé trang điểm nhẹ. Mà không hiểu sao có vẻ hơi lâu, hay là do mình quá nôn nóng không biết nữa. Và rồi cái gì đến thì cũng đến, được ảnh mời vào phòng với 1 bé KTV trẻ đẹp, tươi mơn mởn. Thế là thằng anh nói, thằng nhỏ không chịu nghe, cứ ngóc đầu lên miết làm mình ngại với bé quá.

Bé cười tươi và tiến lại lột sạch những mảnh vải mình đang mặc trên người, và dần dần lộ ra “ nguyên 1 con sâu “ đang quay về hướng 3h. Bé cũng áp sát vào người mình, mơn trớn thằng nhỏ một xíu. Đang phê phê, đang tê tê, vậy mà bé nỡ lòng nào nói “ anh vào xông hơi cho khỏe nha “. Đang từ 9 tầng mây, rớt cái bịch xuống đất, vãi lụa thật.

Xông hơi, xông khô, thì không có gì để kể. Nhưng riêng màn tắm thì bé tắm cho thằng em của mình trước tiên, sau đó là quỳ xuống mà BJ một cách điêu luyện. Từng đường lưỡi, từng đường một chạy dọc thằng nhỏ, làm nó giựt tưng tưng trong miệng của bé. Cảm giác sướng tê người, chỉ còn vài đường nữa thôi là mình out. Có vẻ như bé đã biết được trước, nên dừng lại, nói mình chờ xíu nữa, sẽ làm cho mình phê gấp bội phần. Tuột cảm xúc lần 2 rồi, quê rồi, quyết tâm xíu phải cho em nó biết những cảm giác khó chịu mà mình vừa trải qua.

Massage nhẹ nhàng, giãn gân giãn cốt, và đến lúc mình được sướng một cách trọn vẹn. Bé chà chà cặp ngực nõn nà lên lưng mình, rồi ngực mình. Sau đó áp thằng cặp ngực ấy lên mặt mình, cho mình tha hồ mút lấy, mút để. Nhờ vào cặp lưỡi điêu luyện của mình mà bé ấy rên to quá to. Chưa dừng lại tại đó, nhanh như chớp, bé quay người lại 180 độ. Để “ nguyên 1 con bướm “ ngay trước mặt mình. Tư thế tuyệt đỉnh ra ngay trước mắt, cái gì đến rồi cũng đến. Cả 2 đứa mút lấy mút để và rồi mình out trong sự tê tái 2 hòn d*i. Tắm sơ lại rồi về, tip cao hơn vé một xíu vì sự sung sướng.

Ra về có hỏi số và bé nói rằng “ có duyên mình sẽ gặp lại nhau “ .............

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Bác có thể diễn tả sơ về ngoại hình của bé, hoặc một điểm nào nổi bật của bé được không ạ. Ad sẽ giúp bác tìm được bé đó trong 1p30s:p

• Like
Điểm cảm xúc: HappyEnding and KamaSu

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym... nghe hấp dẫn nạ..... để đi trải nghiệm ngay thôi hahaa

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Mấy hôm trước còn đang phân vân là ở đây có BJ hay ko. Hôm nay thì hạ quyết tâm trong tuần này phải có cái report cho anh em. Anh em chờ nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười and KamaSu

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Ad ơi, bé đó nhỏ nhỏ người, mặt nhìn baby với nhìn hiền lắm, Ad tìm giúp em được ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.