Cơ duyên nào khiến anh gặp em

Lượt xem: 20,072

xedap1122

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
4
27
34
39
0 ₿
Chào anh em.
Hôm nay em xin chia sẻ kinh nghiệm massage ở Đà Nẵng.
Mọi khi em hay ra vùng ven để có được dịch vụ đầy đủ tới z, nguyên 1 dãy ở Hồ Tùng Mậu, tiệm massage nào cũng có các em miền tây, giá 500k tới z, nhưng hàng thì ko đẹp lắm, chỉ 6-7d thôi, chắc tiền nào của đấy.
Lần này em ở khách sạn ED ở Hải Châu, đây là khách sạn rất Vip, sau khi nhận phòng em đi 1 vòng tham quan và có thấy.... massage. Tính em là vậy, đi đâu cũng phải thử massage hết.:p
Vào lễ tân massage, em xoay bảng giá cho mình chọn, em chọn gói 800k. Locker dẫn vào phòng, cho thêm 100 cho locker. Phòng ở đây đẹp hơn tất cả các chỗ massage nào khác em đã từng đi ở SG, có bồn tắm sục ( loại xịn ), giường lớn, có gương rất lớn treo trên nóc nhà. Ban đầu em chả hiểu để làm gì, nhưng lúc massage xong thì em đã hiểu :D
5 phút sau, 1 em bước vào, da trắng, chân dài, trông rất teen ( chắc 19-20t gì đó)
Em cởi đồ cho mình, rồi mời mình vào tắm. Tắm sạch sẽ, nằm sục trong bồn rất thoải mái, xong rồi nằm lên giường để em massage. Giường này phải 4-5 người nằm vẫn còn rộng.
Các thủ tục đấm bóp xong là câu hỏi trường kỳ nghe rất quen: anh có thư giãn ko?

Có.
Em bước ra lấy 1 tấm nhựa che cái lỗ trên cửa lại, lột đồ sạch sẽ, lấy ra 1 bcs và.... :D:D:D Lúc này cái gương trên trần nhà để cho mình thấy cảnh thật của chính mình, đẹp hơn phim Maria ozawa rất nhiều :p

Tổng thiệt hại: tick: 800, tip 1tr.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Bác cao bồi đạn dầy quá nên đi chơi đâu cũng ngon chim ko nhỉ. Tui ganh tị với bác quá

• Like
Điểm cảm xúc: xedap1122

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Bác inbox cho thằng em info đc không. Chuẩn bị về dn

Chao JP

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/17
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
Vừa bước ra từ phòng VIP, nhân dịp Tết làm luôn tổng thiệt hại 2 củ 5 tặng e số 15.
Ăn ở có đức nên e dặn kinh nghiệm : A đừng vào phòng VIP ở đây, vào phòng thường 600K vui hơn,
muốn double cũng được, chứ phòng VIP ko cho ^^.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Mình đang ở Đà Nẵng, tối mai đi test Eden, bác nào biet cho số xinh, tính tình nhẹ nhàng dễ chịu, tks nhiều nhiều :)