Q.1 - Cơ duyên và may mắn cùng bé 219 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cơ duyên và may mắn cùng bé 219

Lượt xem: 488

Changtraisoma

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
7
53
23
Thủ Đức
0 ₿
Hello cả nhà, chuyện là hôm bữa may mắn dự đoán đúng tỷ số của bên cơ sở nên được hưởng cái code free onsen quá đã nên là tối đó phải nhắn tin hỏi cs liền coi có bé nào đang trống không. Tiếc là bé mình muốn đi thì lại kẹt nên đành lựa 219 xem sao. Thế là có được cái giờ chốt và mình lên con xe phóng gần 20km tới nơi. Bảo vệ rất năng nổ nhiệt tình, thấy mình bạn đứng dậy hỏi mình đi massage hả, gặt chống xuống đi để dắt cho. Tiếp đó có 1 bạn lễ tân chạy xuống mời lên phòng chờ ngay. Thủ tục cũng nhanh chóng, đưa code để check và rồi được lên phòng ngay. Phòng ở lầu 5 view nhìn thành phố cũng khá chill nhưng mà cửa sổ 2 lớp nên bên ngoài cũng nhìn thấy nha. Xong xuôi thay đồ đi xông khô. Cs không có xông ướt đâu nhé mấy ní. Xông tí thì 10’ sau bé vào. Nhìn qua lớp kính ấy là 1 thân hình săn chắc da thịt đầy đủ, 3 vòng căng đét luôn các bác ơi. Bé chủ động cởi bỏ lớp nguỵ trang để lộ ra cơ thể trần trụi ấy. Tiếc quá mình muốn được tận tay lột trần bé mà. Nhưng không sao thôi xông thế đủ rồi mình ra gặp bé và được dẫn đi tắm táp luôn. Bé tắm nhẹ nhàng và tình cảm hệt như ny, hỏi thăm rất kỹ trước khi làm và rất nhiệt tình trò chuyện. Cơ mà -1d vì bồn không mở sẵn, nước không có để ngâm mà mình lại rất thích ngâm. Thôi không sao, xong xuôi bé bảo lên giường để bé đi đường quyền. Được cái đang học làm spa nên các món nghề của bé đụng tới đâu là phê tới đó. 10/10 cho phần khoẻ. Tới phần mệt là lúc được sờ nắn vào v1 cỡ bự của bé. Ôi choa, nó bự nhưng nó không xệ mà trái lại còn săn chắc và bóp rất phê. Nhào nặn không lo bị hư hàng đâu các bác. Bé làm rất nhiệt tình và bsdm luôn, mình yếu nên trụ không nổi với bé nên chỉ cầm cự được 5’ và chào thua. Xong xuôi nằm nghỉ cho bé rửa ráy và được bé massgae phần đầu phần cổ trước khi tắm lại và ra về. Một buổi đi thật sảng khoái tinh thần không chỉ khoẻ mà còn phê.
Total:
Vé free
Tip = tic = 900k
Xong việc mình cũng chim cút nhanh về kẻo trễ luôn nên không kịp bo các bạn.

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 37
    1.3 MB · Lượt xem: 35
    1.7 MB · Lượt xem: 34
    888.9 KB · Lượt xem: 37
  • Love
Điểm cảm xúc: giang mai

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành chút thời gian để review về cơ sở và bé cưng ! rất hân hạnh được đón tiếp anh vào những lần sau nữa ạ , chúc ngày mỗi ngày vui vẻ ạ !