Điệp Vụ Có duyên với nhau từ đây

Lượt xem: 701

Phước Huỳnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/2/20
Chủ đề
1
68
9
30
0 ₿
1 lần vô tình lướt ( kiếm ct km) thì thấy nhận điêp vụ là nhắn tin xin nhận liền. Không lâu sau đc ông bạn L.A.K ok liền vậy là đc ghép duyên liền vs 1 nơi mình lần đầu nghe tên đó là HERA. Lần đầu tiên vào cs thì gặp 1 bạn vừa lể tân cũng vừa dắt khách cũng vừa giữ xe luôn tư vấn cũng nhiệt tình ( mà check code thì chưa đc) nên bạn nhờ quản lý tới ngồi chờ đc 2p thấy hơi nản tính bỏ tiền ra vào trải nghiệm luôn thì bạn quản lý cũng tới tư vấn code thì đc 1 vé onsen, rồi hỏi kình có muốn trải nghiệm đầy đủ dc cs ko (up vé lên) mình đag tìm hiểu sự khác nhau của những vé ( mình thì muốn 2 lần mà ko 69) là ok luôn, up lên thì thêm vào vé 300k vậy là mình ok. Qua đc phần lễ tân hết đâu 10p. Đc bạn dắt lên phòng ( phòng thì sạch sẽ thơm tho rộng thoáng, bông tắm rộng đầy đủ tiện ít "mình rất thích phòng rộng"), mình đc hướng dẫn thay đồ xông hơi thì líc đó bạn quản lý alo cho bạn nv nói là mình chỉ cần lì xì cho cs 100k tiền điện nước thui chứ ko thu tiền vé vậy là cả 2 bên đều vui kiền mà đã vui thì ohair tip cho bạn làm 3 việc đó 100k cafe. Vào phòng xông hơi mạnh ghê thật ( thân hình của mình thì béo thích xông hơi thật mạnh để giải cảm cho khoẻ) vậy mà ko chịu noiix quá 8p nên ra chờ người khô thì 1 em gái đã vào bé số 88 tên Nhi (đã đánh số đề thử duyên) em khá là ok dáng người miền tây khá cao mặt mũi ưa nhìn (gu tui) vòng 1 thì hơi xệ chắc là đã qua 1 lứa + thêm nhiều lứa khác sd nữa, vòng 2+3 ổn vòng 4 thì thấy gọn gàng sạch sẽ ( mình ko đụng vào vòng 4 sợ kiềm chế ko nỗi rồi xảy chuyệm phiền) chào hoiir qua sát xong mình vào xông khô cừa ngồi xông vừa ngắm ẻm, sợ ẻm ngồi ngoài 1 mình buồn nên đc 2p là mình chạy ra tiêu. Ngồi ts vs nhau vụ trái cây thêm tí nữa là cả 2 kéo vào bồn tắm ( bồn tắm to, sục nước mạnh, nước nóng tốt) ẻm tắm cho mình kiểu giống như mẹ tắm cho con vậy, tắm xong là bắt đầu h1 ở trong bồn vừa xã nước ra bớt ẻm vừa hun hít mình tới đâu tê tới đó đầu gối lên đùi, bụng, ti và lỗ tai mình trong kúc đó ẻm cũng khởi động thằng nhỏ bằng hj trời ơi nó sướng. Mình là 1 người rất thích BJ mà ẻm làm HJ thâyd rất là phê sợ chào thua nên đẩy ẻm xuống BJ mình liền, ẻm mút lúc cán cắn nhẻ 2 trứng cút trời ơi nó đã làm hì hụt thêm 5p nữa thì mình chịu thua bắt đền ẻm liền. Đi ms cho khoẻ mà anh bắt đầu thấy mệt rồi. Rồi cười lên tấm rửa cho nhau xong lên giường nằm nghỉ mệt hết h1. Nghỉ giữa hiệp thì đc ẻm cho bài ms khoẻ khá ổn mình rất thích bài bảng đá nóng túi thảo duocj đấm bóp rất ok, đấm bóp 1 hồi rồi ẻm nói tới em đền cho anh cái mệt mới nảy nè, rooig thâyd là ko ổn rồi. H2 bắt đầu ẻm đi thái vòng 1 chà khắp lưng mình cảm giác nhột nhột khó tả và cậu nhỏ đã bắt đầu vui chở lại ẻm tính đi vòng 4 thì kình nói thui ( sợ xui ) vậy là ẻm hiểu dùng đôi môi nhỏ ấy hun hít khắp lưng, tai, và ... Mặt sau của kình. Rồi nằm ngửa chở lại gioobgs mătj lưng xong thì cũng tới khúc cao chào ẻm lại mạnh bạo hơi trong bồn nữa làm kình đê mê sưongs tốt cùng bao nhiêu kỹ thuật hay thất truyền đc ẻm làm hết ( súc bình xăng con, đá trứng cút , quét lỗ dậu,... ) Làm hì hụt đc 7p mình cũng chào thua hết h2. Nằm nghỉ ôm nhau 1 tí thì ẻm dắt mình đi tắm mặt đồ vào về nhà vs vk thui. Cám ơn em cho anh 1 cảm giác nhớ thương hẹn em 1 ngày gần đây. Cám ơn L.A.K đã ban duyên mình vs ẻm, cảm ơn quản lí nhiệt tình. Hẹn gặp lại.
Tổng thiệt hại. Tiền cs + tip 1tr + tip lễ tân 100k là 1tr1

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
qly hera tuyệt lắm, luôn chăm khách mà, chúc mừng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Phước Huỳnh