Gò Vấp Cô em gái ruột đầy tình cảm tại luxury

Lượt xem: 1,761

pham thanh phuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
5
44
7
0 ₿
Mình newbie mới tham gia congdong được vài tháng cho nên là viết văn có hơi lủng củng cho sẽ cố gắng viết đầy đủ ý nhất có thể có gì mong anh em bỏ qua cho. Vòng vòng xung quanh khu vực gò vấp thì tình cờ thấy cái bảng quảng cáo massage luxury nên quyết định tấp vô. Đá chống xe xuống thì đã thấy phục vụ chạy ra chào mình và dắt xe cho mình. Mình tới quầy lễ tân thì có 2 cô bé lễ tân xinh đẹp mình chỉ ngắm nhìn thôi chứ tư vấn gì nữa hehe. Nhưng mà thôi cũng phải mua vé tắm 1 lần mình trả luôn tiền vé và tiền tip dưới quầy nhưng mà trước khi trả mình có hỏi tới vụ khuyến mãi thì cơ sở có nói là biết thông tin qua đâu thì mình vội vàng chụp cái bài khuyến mãi rùi gửi cho lễ tân coi thế là được giảm mọi người ạ.

Mua xong thì mình ra ghế ngồi đợi thì bé lễ tân ra rót trà cho mình và trò chuyện dới mình, em ơi em đẹp lắm cho anh xin in4 em có được hongg hihi. Xong rồi cuối cùng cũng lên trên phòng, mình thì lựa chọn không xông hơi nên ngồi bấm dt tí thì bé vào, bé mới bước vào thì bé cười chào mình nhìn chung thì bé cao tầm 1m6 có má lúm đồng tiền ở 1 bên nhìn cũng thon.

Vào tắm em lột đồ ra thì chao ôi tướng mình dây các bác ạ đúng gu đúng gu, vào tắm thì em thể hiện bản chất luôn nè mà hình như cây cà lem của mình ngon quá hay sao á mà bé bú không rời mồm ra luôn cái mình phải dịnh bé lại kêu bé lên giường để vào bài. Bài vở bé này xịn quá đấm bóp tay nghề khá tốt nha không biết mới vô hay vô làm lâu r bé coi mình như người yêu v á. Bắt đầu qua bài trườn thì bé này trườn làm người mình tê tái mỗi phát bé trườn là mang cảm giác phát đó đi đường lưỡi nghe tiếng vang khắp phòng. Xong rồi màn bú liếm, cây cà lem mình ngon quá bé mút liên tục và không để thằng em mình có phút giây để thở luôn á =))))))). Lúc sau bé đang thư giãn cho mình thì bé ngước lên nhìn mình và cười lúc đó mình càng cảm thấy phê hơn nữa anh em ạ. Nhưng điều gì tới cũng sẽ tới mình đã gặp em ở trên đỉnh núi cao nhất hehe.

Thay đồ xuống ngồi thì em lễ tân rót trà cho mình có gặp anh quản lý, mình có trò chuyện qua thì biết được bé này mang số 31 là em gái ruột của bé 16. Nghe xong mình thấy khá bất ngờ sẽ có díp qua trải nghiệm bé 16 bác nào đi bé 16 rồi thì cho em xin ít review với hehe.
Đánh giá chung: bé 31 tạo khoái cảm cho mình cực cao yêu thương mình rất nhìu như người yêu vậy, tướng mình dây.
Tổng thiệt hại :
Vé 350k
tip 500k

Sẽ qua đây và trải nghiệm thử con chị =)))))

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trong vòng tay em gái

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở luxury cảm ơn anh vì đã dành thời gian ra tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hi vọng có dịp lần sau em sẽ được đón tiếp anh thêm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe ạ !