Q.12 Cô em xứ Quảng

Lượt xem: 739

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Lâu nay kinh tế khó khăn quá, bán lô đất mà 2 tháng chưa ra đc, dự đoán tỉ số toàn trớt quớt nên thui xin vợ triệu rưỡi đi mát xa xã xui.

Hẹn CT 13h hơn ghé, có mỗi số 66 nên xúc luôn. Tới nơi lại những gương mặt xa lạ, lại đổi locker cũng như lễ tân nhưng thái độ vẫn vậy, tươi cười và niềm nở.

Lên phòng ngồi làm điếu thuốc xong là e vào. 1 cô bé khá cao ráo, đầy đặn ko ốm mà cũng chưa tới tiêu chuẩn múp. Đến từ xứ "Mì Quảng gà" nên giọng nghe khá vui tai.

Đã từng làm tại hệ thống massage khác mới qua bên đây nên skill rất điêu luyện. Shot 1 trên giường (do bồn khá nhỏ nên mình yêu cầu ra ngoài), chà ngực, lick ti, đi lưỡi kết hợp âm thanh hifi khá phê, tê quá chưa kịp gồng nội công thì đã khí tụ đan điền phụt mẹ ra sau 5p hixhix. CIA ko còn 1 giọt.

Sau đó, bỏ phần khỏe, 2 ae ngồi nói chuyện, ăn trái cây tâm sự đời. Ngồi 1 hồi chuyển qua nằm, nằm 1 hồi chuyển qua đè. Còn đâu đó 30p bé đè lên mình, cũng thi triển chiêu cũ nhưng sau phần tâm sự tình cảm, lần này bé làm nhiệt tình hơn, quấn vào nhau ăn cháo, ăn vú sữa, ăn trứng cút, ráng cầm cự đc cỡ 15p lại trào. Bê xê lết, 2 đứa nằm thở hổn hển.

Đánh giá bé 66: 23t, v1 hệ cam ti nhỏ, v2 tí lipit ko đáng gì, v3 tròn lẳng láng mượt, v4 gọn gàng ko khám phá. Hệ tình cảm, bắt đúng đài tâm sự nhiệt tình vui vẻ.

Chi phí: tick gói queen có thẻ còn 500, tip = tick +, ae phục vụ 100 vui vẻ.

PS: đi hệ thống DBGV nói chung và CT nói riêng nhiều lần rồi nên tôi biết cái lỗ ở cửa để làm gì và biết mấy bạn phục vụ sảnh thỉnh thoảng lại phải nhìn vào để kiểm soát tình hình bên trong thế nào. Nhưng lần này thực sự khá bực khi tần xuất nhìn và thời gian nhìn vào hơi bị nhiều. Các bạn nhìn vào để xem khách và ktv có làm gì quá hay ko thì thi thoảng nhìn vào và chừng 2 3 giây thôi là biết liền. Lúc tôi và bé ngồi nói chuyện bạn nhìn vào chút xíu rồi tôi ko thấy nữa. That's OK. Rồi tới lúc chúng tôi làm shot 2, bạn nhìn vào vừa lâu, vừa nhiều lần, bạn rình gì hay xem phim, bạn làm tôi cụt hứng lắm đó may mà 66 hợp gu nên tôi vẫn ra đc. Xuống có phàn nàn với bạn đứng quầy nhưng do phục vụ đứng xung quanh nên ko nói rõ ràng đc. Điều này chưa thấy khi còn mấy bạn phục vụ cũ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
94
1,156
456
0 ₿
Dubai cảm ơn bác đã tin tưởng.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Lời đầu tiên cho phép Cẩm thy được gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bác vì sự bất tiện trong lần trải nghiệm này.
Sau khi nhận được phản ánh của bác, QL đã ngay lập tức xác minh và được biết bạn loker bác phản ánh là nhân sự mới. Tuy là mới nhưng đã được chỉ dạy đầy đủ nhưng loker vẫn mắc lỗi trong vấn đề tế nhị. Vì vậy Cẩm Thy ngay lập tức ngừng hợp tác cùng bạn locker trên.
Thay mặt Cẩm Thy và hệ thống xin được cảm ơn bác đã tiên tưởng và ủng hộ suốt thời qua. Một lần nữa Cẩm Thy mong bác lượng thứ, cảm thông!
Trân trọng cảm ơn và chiêm túc ghi nhận phản ánh của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi thấy các cơ sở ms hay chừa cái lổ để ngoài nhìn vào rất vô lý. Ktv muốn đi đêm vs khách thì họ tự thỏa thuận ra ngoài rồi. Dc thoải mái.nhiều tư thế hơn.
Tư duy chừa cái lổ chỉ phù hợp thời 2010 thôi.
2 cơ thể nude 100% quấn lấy nhau xu gặp chèo thì họ cũng ghép vào việc mua bán mại dâm rồi. Đợi gì qhtd
Giờ họ bỏ số tiền lớn ra đi chơi,đi thư giản mà phải bị phục vụ,locker dòm ngó theo dõi,phải chăng mấy này muốn xem hàng mấy bé miễn phí.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Chuonq Wook Wee and thái muller

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
543
0 ₿