Q.5 Camapro Cô gái 20 BigBang hoạt náo!

Lượt xem: 749

Tuantrann

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/24
Chủ đề
2
16
34
Education1@
0 ₿
Tiện đường gé lại chốn quen BigBang vẫn như ngày nào từ cách phục vụ đến lúc lên phòng chu đáo nhanh gọn, phòng ốc sạch sẽ 10đ

Vẫn là người con gái ấy làm mình vấn vương từ lúc đi đến giờ nay mới có dịp gé lại gặp e

Lên phòng xôq hơi's xôq khô 5-10p thì e bước vào giọng nói thân thương nụ cười duyên dáng chào a! Ngồi trên sofa tâm sự đôi lời thì bước vào bồn e tắm chung với mình sự ân cần chu đáo của e làm mình thật sự hài lòng cọ rửa mọi ngóc ngách trên cơ thể.Vừa tắm vừa trò chuyện đậm chất Miền Tây dáng cao da trắng nhìn đã không cưỡng lại được, bắt đầu tay e sờ ti se se mân mê ciu'ss cơ thể nóng rang rồi e Bj CIA bài bản không vội vàng mình củng thích sự chu đáo nhẹ nhàng của e được đôi lúc thì xin chào thua.Tắm sơ thì e lau khô cho mình rồi cùng lên giường masa khoẻ đôi tay mềm mại vừa đủ lực đá nóng túi thảo dược lấy lại sức thì típ tục tập2 e dùng toàn bộ cơ thể lướt lên xuống cọ sát cơ thể mình trên phao chịu không nổi các bác àk! Với bộ kĩ năng thì tuyệt đỉnh nhưng mình vẫn thích cảm giác đc 69 với nhau kkk phê không tả được càng lúc càng nhanh âm thanh ọt ẹt tăng dần chỉ biết nằm hưởng thụ.Xong việc thì e tắm sơ lại cho mình rồi ngồi âu yếm tâm sự bé vui vẻ hoạt náo kèm bộ kĩ năng rất đáng để các bác trải nghiệm!
Nói lời tạm biết nhưng lòng chẳng muốn rời

Tic:600k ( chương trình camapro )

Tip:1200k

Hẹn gặp lại e !!!:cuteonion57:

Đính kèm

514.8 KB · Lượt xem: 147

MonKeyDLuffy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/24
Chủ đề
2