Gò Vấp Cô gái ngang bướng số 58

Lượt xem: 905

Ảo thuật gia

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/8/22
Chủ đề
5
121
27
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm , chuyện là trong 1 chiều buồn , e vừa thất tình , buồn đến khó tả . Lướt diễn đàn thì thấy galaxy đang -50% , nghĩ thầm trong bụng giờ này chỉ có mấy bé là yêu thương mình thôi . Nhanh tay nhắn tin bên cơ sở thì được tư vấn bé số 58 thế là e phóng xe xé tan cơn mưa đến với cơ sở , sau một hồi cũng đã có mặt . Gửi xe và đi thẳng lên gặp lễ tân , cũng nhiệt tình hỏi có phải a book trước bé 58 không ạ , mình lặng lẽ gật đầu và thanh toán hết phí . Sau đó locker dắt mình lên phòng , theo mình thấy csvc ở đây tổng quan là tạm chấp nhận được , mình bảo để a xông ướt . Vào xông được 10 phút khói mịt mù nhưng qua ô cửa thấy e nên vội vàng lao ra hỏi thăm e liền. Thoạt nhìn thì e k cao lắm nhưng cũng giống hình 90% :)) , sau màn hỏi han làm quen để gần e hơn , động chạm nhẹ nhàng để mình gần nhau hơn , thì mình kêu e mở bồn tắm , chắc do mới làm nên e còn chưa biết cách mở hết van làm mình ngồi tâm sự lâu gần chết mà bồn vẫn chưa ngập nước . Kéo e vào bồn r mình tự chỉnh nước lại cho mạnh , e nói e mới làm được 1 tháng nên còn hơn vụng về , ok đàn ông mà để a dìu dắt e , mình cũng có nói gu thích nhẹ nhàng tình cảm như ny . Em tắm cho mình sạch sẽ mình tâm lý cũng coi như e là bồ trong 1 tiếng nên cũng rất chiều e . 2 đứa nghịch nước trong bồn thì e hỏi a muốn thư giãn luôn k , mình lại nhẹ nhàng gật đầu . Lúc đầu thì nằm để e bj , đôi tay k quên thăm dò khe suối của em . E khẽ rên nhẹ , rồi click ti mình , mình kêu để a ngồi lên thành bồn cho e dễ xử ( mình mua vé super onsen ) , 1 hồi lâu mình vẫn chưa ra , e khen sao a trâu thế hàng lại to nữa , mình nói đâu phải e muốn là được :)) . Sau nghe e bảo mới bệnh mệt mấy ngày thì lòng thương cảm trỗi dậy , mình bảo e lên giường đi rồi làm cho a , thấy e làm lâu k ra tội quá . Tiếp đến là màn ms Thái , e làm khá tốt lúc này thì mình bắt đầu có cảm giác rõ . Mình kêu thôi vé a thư giãn 2 lần mà thấy e tội quá đổi qua vé nuru cia 1 lần nha e . E đồng ý , bé này tính hơi bướng , nhưng bướng cỡ nào mình cũng bẻ cho bằng được , bé nói chưa bh hôn sâu với khách vì k có cảm xúc thế mà hôm nay bé với mình như hoà làm một . Sau một hồi quần nhau trên giường mình thấy gần hết tg kêu bé 69 , đúng là chỉ có thế này mới hạ gục được mình , do chưa có kinh nghiệm lẮm nên bj hơi chạm răng đau th e mình , tức quá mình húp con hào tươi ngon của bé rên vang trời , rồi cái gì đến cũng đến mình out trong sung sướng còn bé thì sặc sụa vì cây hàng sâu quá :)) thấy cũng tội nhưng kệ cho quen . Bé dìu mình đi tắm lại rồi lên tâm sự , mình cũng k đòi hỏi ms khoẻ nên nói bé bóp sơ sơ rồi ôm tâm sự , 2 anh em nói đủ chuyện trên đời rồi chia tay trong niềm vui sướng . Lần đầu viết bài mong ae đừng chê.
Tổng quan
V1 : tạm 7/10 ( hàng real )
V2 : tạm có lipit
V3 : đào to này gu e 9/10
V4 : thơm ngon 8/10
Tic :350 có code
Tip: 700
Lễ tân : ly higland
Giữ xe : ly rau má

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!