Q.1 - Cô gái ngày hôm qua 119 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cô gái ngày hôm qua 119

Lượt xem: 372

Jupiter.GP10

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
22
155
70
0 ₿
“Vì chính em, cô gái ngày hôm qua…”

Hiếm hoi có 1 nàng hậu có thể tạo cho mình cảm giác muốn gặp lại hết lần này đến lần khác.
Và 119 là 1 cô bé ngoại lệ như thế.

Vẫn như những cuộc trăng hoa mọi khi tại đặc khu 41, các bước checkin, lên phòng được thực hiện gọn gàng và chuyên nghiệp.
Mình và bé cuốn lấy nhau ngay từ khi bé đặt chân qua cách cửa phòng ấy.
Bé đã quá quen mà ko ngại ngùng ngồi vào lòng mình thật tình tứ và khêu gợi.
Cơ thể ấy, những đường cong ấy thật sự là một món quà của tạo hoá.
Bé đẹp không tì vết với khuôn mặt thanh tú cùng đôi gò bồng đảo căng tròn.
Đôi bồng đảo đã khiến không biết bao nhiêu anh em chết mê chết mệt.

Mình và bé nhẹ nhàng ngâm mình vào làm nước ấm, để 2 cơ thể ướt đẫm quyện vào nhau thật tự nhiên.
Và rồi những giác quan như dần bị kích thích khiến cho cuộc vui diễn ra tự lúc nào không hay.
Mình đắm chìm trong khoái cảm khi mải ngắm nhìn khuôn mặt ấy cặm cụi chăm sóc cậu nhỏ một cách chăm chỉ.
Đôi môi mỏng như 2 cánh hoa đào khẽ lả lướt từ đầu đến thân cậu nhỏ kèm theo âm thanh nhục dục.
Mình cũng ko quên kích thích bé thật nhẹ để đem đến sự hoà hợp cho cả 2.
Một lúc sau cũng là lúc cậu nhỏ bị bé làm thăng hoa tuôn trào cảm xúc.
Từng giọt tinh tuý vươn vãi từng chút từng chút trên đôi môi, đôi nhũ hoa… như kết tinh của một màn làm tình hoàn hảo.

Bên cạnh kỹ năng giường chiếu đã đạt đến tầm danh bất hư truyền ở đặc khu,
Bé cũng rất biết cách trò chuyện và chiều chuộng đối tác nếu bắt được cùng tần số.
Thư giãn, thoải mái là những cảm giác mình luôn đạt được khi đến bên Bối Bối.

Cảm ơn anh em đã đọc bài.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 119 tại đặc khu 41 ....Hân hạnh được phục vụ huynh trong những lần ghé thăm tiếp theo ạ...Chúc huynh thật nhiều sức khỏe ạ :2onion35::2onion35: