Tân Phú Cô gái tóc vàng hồn nhiên vô tư và duyên dáng

Lượt xem: 1,329

Lão Phu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/1/21
Chủ đề
1
3
6
0 ₿
Một buổi chiều nhẹ nhàng sau giờ làm về. Nghe các Ae hội đồng dâm nói về WinDy tân phú cũng khá nhiều. ( Do sập hầm cũng khá nhiều )
Lên mình cũng đánh quả liều qua windy xem sao. Chạy một hồi cũng tới (nhìn bên ngoài cũng khá lớn)
Vào đến nhà xe thì được coi xe dắt xe hộ rồi dẫn mình vào quầy. Nghe lễ tân tư vấn một hồi (Do có mã code được giảm ) lên mình cũng chọn Osen2
Do làm về hơi mệt lên mình nằm nghỉ một chút rồi được locker dẫn lên phòng. Vào đến phòng thì locker giới thiệu về ốc và hỏi han về Gu của mình , mình kêu locker book cho mình 1 bé da trắng
Xông hơi 5p ra thì thấy Bé gõ cửa. Bước vào là một cô bé tóc vàng duyên dáng hồn nhiên vô tư, Vóc Dáng chuẩn Gu mình luôn....
Tâm sự làm quen xong bé trút bỏ những tấm vải che thân rồi dìu mình zô tắm. Đến phần tắm là Phê Và Sướng tay chân lại đi hái Bưởi mò Khe và khám phá nước Khe... Sau một hồi quoằn quoại cùng bé trong đại dương thằng nhỏ của mình đã mừng chịu hết nổi và đã happy ending ....( Bé tắm khá kĩ và kĩ thuật trong bồn rất điêu luyện )
Hai đứa ôm ấp 1 lúc rồi bé dắt mình ra lau khô người. Bé dìu dắt mình lên chiếc giường thần kì... Đôi tay bé dẻo và điêu luyện , thoa bóp đến đâu là rân rân đến đó Sướng hết chỗ chê. Vừa thoa bóp vừa thì thầm mùa xuân, tay mình thì hái bưởi rồi lưỡi lick ti....Ti bé đẹp nước nôi cũng lênh láng ..Sướng vô vàn, nước da bé vừa trắng lại vừa mịn hơn ngọc trinh sau bài trình diễn bé lại phô diễn làm tình đợt 2, sự ngây ngô hồn nhiên của bé đã làm mình ngỡ về tuổi thơ như mới bước vào đời.Đê mê, trong miên man mà thằng em của mình đành phải chịu trận lúc nào không hay. Cuối cùng cũng phải hàng trước sự hồn nhiên của bé. Sau một màn chiến đấu không khoan nhượng..... 2 đứa nằm thủ thỉ nói chuyện vu vơ rồi bé dẫn mình ra tắm lại. Xong một hồi thăng hoa trên phòng bé dẫn mình xuống dưới. Được nhân viên mời ra ghế ngồi nghỉ rất ân cần trò truyện hỏi thăm. Bé phục vụ mình có hài lòng không ạ.....
Mình đánh giá chung
Cảm ơn cơ sở đã cho mình một buổi xả lũ đầy thăng hoa.....
Về CSVC : 10đ
Rất sang trọng lịch sự và sạch sẽ.. Thái độ phục vụ rất ân cần chăm chút khách hàng
Về phần bé : 9,5đ
Bé rất hồn nhiên vô tư mang một cảm xúc đi về tuổi thơ
Cảm ơn bác Lục AK....và anh em trên Diễn Đàn đã bật mí cho mình biết một cơ sở mà mình cảm thấy hài lòng nhất từ chất lượng dịch vụ cho đến em ún....Nhất là sự ân cần đối với khách hàng
À mà bé đó mang số SBD: 29 nha anh em

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..Em xin chúc mừng bác đã..để có môt Sân chơi luôn luôn mang tới sự hài lòng cho AE..WINDY...Tân phú luôn đón nhận những lời nhận xét chân thành nhất từ Quý Anh em..Mr 0985686115 phản Ánh chất lượng dịch vụ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: AVE Tâm Sự